ดู: 2605|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สอบถามเรื่อง Gultax หน่อยคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่า Gultax ผมเห็นมีหลายรุ่นมาก 7 12 30 50 100 200 G เยอะเยะไปหมด ผมอยากรู้อะครับ เราจะดูจากตรงไหนว่าตัวไหนดี
แล้วทำไมมันถึงออกมาหลายรุ่นมาก  พอดีผมจะฉีดคู่กับ Collagen Forte + Placenta Extracts + Vitc แต่ติดตรงเลือก ตัว Gultax ไม่ถูก เยอะเกิ๊น พี่ ๆช่วยแนะนำที ตัวไหนดีมั้ง ขอบคุณล่วงหน้ามากครับ

ปล. ผิวผมตอนนี้เหมือนของพี่ orashowme แต่คล้ำกว่าหน่อย 5 5 5 ออกดำแดง

ไม่หวังขาวแบบพี่เขาแต่อยากให้ดีกว่าเดิม T T ช่วยหนน่อยน๊ะง๊าบ
การตลาดคับ5555
เพื่อการอัพราคาตามลำดับรุ่น^^"
แต่ถ้าเมื่อเทียบกับรุ่นๆเก่าๆเลย
ดูสารก็น่าจะมากกว่าหน่อยถ้าดูจากจำนวนขวด
จำนวนผง+น้ำวิตามิน รุ่นหลังๆจะดูเยอะกว่า
...ใส่มาจริงมั้ย?แค่ไหน? อันนี้ก็บอกไม่ได้เลยคับ5555

แต่ก็มีรุ่นที่ฉีดแล้วขาวกัน จากประสบการณ์ ของคนรู้จักที่ลองแล้วมี 12G/30G/35G/75G/100G/200G ขาวขึ้นจริงๆคับ
ส่วน 300GหรือตัวGoldนั้น ที่เจอมีแค่คนที่ขาวอยู่แล้วแล้วหมองลง ฉีดไป2-3ครั้งพึงพอใจเลยคับ
(รุ่น30/100/200นี่เห็นใช้กันในคลีนิกเยอะเหมือนกันคับ)
ก็ถือว่าเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจ

ส่วนของตัวเองผิวดำแดง เข้มกว่าในภาพนั้นคับ
ลอง200Gไปแล้ว โอเคนะคับ ขาวขึ้นมาเรื่อยๆ แต่ก็ย่อมใช้เวลาเหมือนทุกๆยี่ห้อนั่นแหละคับ ผมไม่รีบ^^
แต่ผิวดีขึ้นมาอย่างแตกต่างจริงๆคับ เนียนผ่องใสๆสุขภาพผิวดีขึ้นคับ
แต่ผมเข้าใจกระบวนการของผิว ผมโอเคคับ ไม่ได้หวังให้ขาวใน1กล่องหรอก
เพราะมันต้องใช่เวลาลดเม็ดสีไปเรื่อยๆคับ บางคนฉีดกันเป็นครึ่งปี เป็นปีคับกว่าจะขาวแบบสุดๆกัน
เพราะงั้น อยากจะบอกว่า ฉีดผิวอย่ารีบคับ ฉีดไปเรื่อยๆคับถ้าอยากขาวจริงๆ^^

แต่จากที่สังเกตุ ตระกูลGlutax ผิวออกมาเนียนสวยกันดีคับ ให้ฟีลขาวใสไปทางผิวที่ดูนวลเนียนอ่อนเยาว์ดีคับ
โดยเฉพาะรุ่นหลังๆมา รู้สึกไม่ได้แค่ขาว แต่ผิวโดยรวมดูสวยอะคับ5555 คือผิวดูดีว่างั้นแหละคับ;)

*********ที่เอาชัวร์ๆเลยว่ามีคนใช้แล้วขาวกันมามากแล้วคือ 12G/30G/100G/200Gคับ
ตัวใหม่ๆหลังๆ ใหม่เกิน คนใช้ยังน้อยคับ^^
ถ้าอยากลองตัวใหม่ๆก็ไม่เสียหลาย
แต่ถ้าจะเลือกรุ่นเก่าๆที่บอกที่น่ามั่นใจกว่าเหมือนกันคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-29 00:22:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taylortiger ตอบกลับเมื่อ 2015-3-22 13:46
การตลาดคับ5555
เพื่อการอัพราคาตามลำดับรุ่น^^"
แต่ถ้าเม ...

แอร๊ยไอเด๊าเรื่องกลูต้ามาตอบแบ๊ว เอ๊ยไอดอล ฮา ๆแอบอ่านตามกระทู้ต่าง ๆมาเยอะเลย ขอบคุณมาก ๆ คือตอนนี้ผมฉีด Glutax50G อยู่งะแต่อ่าน ๆดูแล้วมี กลูต้าแค่ 50 กรัม เองเทียบกับ Glutax200 ไม่ติดเลย มี 200 กรีมแหนะ ฮืมม กำลังคิดหนัก 5 5 5 ผมกะว่าจะเอาตัว 200g+50g เลยไปอ่านมาเหงบอกตัว Glutax50G มันช่วยทำให้ผิวไบร์ทขึ้นรูขุมขนกระชับหลังจากลองฉีดมา 3 ครั้งละก็รู้สึกได้ แต่เรื่องขาวแถบไม่ขยับ 5 5 5 สงสัยต้องเอามาผสมจริง ๆซะละ เอาเป็นว่า 200G ดีกว่าเนอะ

ปล.ขอบคุณมากน๊า taylortiger นายเปงไอเด๊าของเราเลยเรื่องพี่กลูต้าเนี่ย วันนี้เพิ่งแว๊นไปซื้อเบนเนสของเจ๊บุ๋มมาฝอกตัวเลยนะเนี่ย ไว้ไปเบเกอรี่ค่อยหาเบคกิ้งโซดา 5 5 5 5
fencer ตอบกลับเมื่อ 2015-3-29 00:22
แอร๊ยไอเด๊าเรื่องกลูต้ามาตอบแบ๊ว เอ๊ยไอดอล ฮา ๆแอบ ...

5555ุ จัดไปคับ;) แบ่งปันประสบการณ์กันแค่นั้นเองคับ^^
อยากให้คนที่ตั้งใจเปลี่ยนตัวเอง
อย่างน้อยก็ได้เก็บเป็นข้อมูลในการประกอบการตัดสินใจคับ^^

จริงๆแล้วตระกูลGlutax ตัวเลขมันค่อนข้างการตลาดคับ
เอาจริงๆคือเป็นไปไม่ได้เลยที่ผงแค่นั้นในขวดเล็กๆจะ200กรัม 300กรัม
หรือรุ่นใหม่ๆ500กรัม โห!ครึ่งกิโล555555
มันเป็นไปไม่ได้เลยจริงๆคับ

แต่เอาจากประสบการณ์คนอื่นๆฉีดกันดีกว่าคับ
เลือกนิดนึง เอารุ่นยอดนิยม คนใช้มาเยอะ อย่างน้อยมีคนพิสูจน์ละว่าเออขาวขึ้นจริงนะ
บางทีเราไปถามพวกแม่ค้าขายกลูต้า เค้าก็แนะนำแต่รุ่นใหม่ๆ
จริงๆบางทีพวกแม่ค้าปค่อยากขายของ ลองกับตัวเองละยัง ก็ยัง!!!
ของมาใหม่หยกๆ คอนเฟิร์มซะดิบดีว่าขาวนู่นนี่นั่น...มะโน555555
รุ่นเก่าๆก่อนๆมีคนใช้ละดีก็ลองแบบที่ทีคนใช้ดีกว่านั่นหละคับ
5gs 12 30 50 75 100 200 ผมมักแนะนำหลักๆประมาณนี้
เพราะเป็นรุ่นที่คนใช้ละเห็นผลกันมาก่อน
หรือยี่ห้ออื่นๆตามความเหมาะสม ตามประสบการณ์คับ
แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ทุกตัวมันก็ต้องใช่เวลาหมดหละคับ
เข็มแรกเข้าไปในร่างกาย กลูต้ามันทำงานทันทีคับ
แต่ไม่สามารถทำใฟ้ขาวได้เลยทันที
ต้องคิดด้วยว่า เมลานินทั่วร่างเยอะแค่ไหน จะให้ซีดขาวหมดในเข็มเดียวไม่ได้แน่นอน
อดทนๆกันไปคับ ฉีดผิวต้องเรื่อยๆคับ ระยะยาวเป็นดี ได้ทั้งผิวดี สุขภาพดีคับ;)
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-4-9 00:09:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
taylortiger ตอบกลับเมื่อ 2015-4-4 16:59
5555ุ จัดไปคับ;) แบ่งปันประสบการณ์กันแค่นั้นเองคับ^^
อ ...

กราบงาม ๆ แถบหว่างขา
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orashowme เมื่อ 2015-5-3 20:55

Gultax 12g +Placenta Extracts+Platinium Roche(Italy)1500gm
ผมเชียร์ตัวนี้นะ  ขาวซะใจดี ผิวเนียน รุมขุมขนกระชับ เรื่องชะลอวัย ช่วยได้พอสมควรนะครับ คนทัก555 ยังดูไม่แก่เท่าอายุจริง
แต่เหมือนที่ท่านเม้นบนกล่าว ต้องเข้าใจโครงสร้างผิว การผลัดเซลล์ผิว ขาวใน1กล่องไม่มี
ทุกสิ่งอย่างต้องใช้เวลา และ บำรุงรักษาร่วมด้วยครับ ดื่มน้ำเป็นประจำวันละ1.5ล ขึ้นไป
รับปรึกษาฉีดผิว กลูต้า botox filler เมโสทุกชนิด หน้าใส ลดน้ำหนัก ในเขตพื้นที่ กทม  สนใจโทร 0968899402  ID line 0855550708
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้