ดู: 3720|ตอบกลับ: 19
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกโด่งโอเวอร์ ทำมา1เดือนแล้วอ่า

[คัดลอกลิงก์]
คือทำจมูกมาได้1เดือนแล้วอ่า จมูกมันยังโด่งเวอร์อยู่เรย คือรู้นะว่าหว่างตามันจะเว้าอีกเยอะ แต่ปลายจมูกนี่สิแหลมเหมือนจะไปทิ่มหน้าใคร
คือรู้สึกว่าปลายมันจะไม่ค่อยยุบแล้วอ่า
อยากเห็นรูปค่ะ
ทำจมูกที่ไหนอ่ะค่ะ
ขอรูปปปปปปปปปปปคราบบบ
****ใจเย็นๆ ครับ กว่าจะเข้าที่ก็สามเดือนขึ้นไป ถ้าไม่ชอบยังไงก็กลับไปปรึกษาหมอนะครับบบบบ****
อยากเห็นรูปจังเลย
ขอดูรูปด้วยคนนะคะ ถึงจะให้คำแนะนำถูก
ช่ายค่ะอยากเห็นรูปจังเลยจะได้ช่วยกันวิเคราะห์ว่าโด่งเวอร์ไปจิงรึเปล่าเเล้วเป็นเครสแก้รึเปล่าค่ะ
อยากเห็นรูปเช่นกันค่ะ
ลงรูปด่วนเลย
อยากเห็นมาก อิอิ หมอเดีวกัน
หง่า รอชมด้วยคนน่ะค่ะ จะเป็นไงหน้อ
รอชมด้วยคนค่ะ
ช่วงนี้จนถึง 3 เดือนอย่าเพิ่งจิตตกนะครับ ยังจะต้องยุบอีกเยอะ ไม่ต้องกลัว ยังยุบอีกแน่ๆครับ
ช่ายๆยังยุบอีกเยอะเลยจ้า บางคนยุบบวมไม่เท่ากันน้า มาเป็นกำลังใจให้จ้า ถ้าเอารูปมาลงด้วยก้อจะดีมากเลย เพื่อนๆจะได้ช่วยดูให้ว่าโ่ด่งเกินแบบที่ตะเองคิดรึป่าว เอาให้คนที่เค้าเคยบวมมาช่วยกันดูนะ
ต้องเห็นรูปนะครับ ถึงจะช่วยดูได้
คนรอดูเยอะมากค่า..จัดมาหน่อยเร๊วววว คนให้กำลังใจเพียบเลยค่ะ
โด่งเวอร์แค่ไหนหว่า  ขอรูปหน่อยได้ไหมค่ะ
รูปละรูปๆๆๆๆๆ
รอรูปด้วยคน คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้