ดู: 723|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนผู้รู้. และรุ่นพี่ดั่งโด่งทุกท่าน

[คัดลอกลิงก์]
ต้องแก้จมูกแน่ๆค้าาาาาช่วยด้วย ทำมา7เดือนเข้าเดือนที่แปดแล้วคะ
สันแดงมากเหมือนหมอใส่ให้ฝืนเนื้อเกินไปมีใครเคยมีอาการนี้หรือเพื่อนใคร
เป็นมาก่อนไหมคะ กำลังหาข้อมูลหาหมอแก้เก็บตัง ใครพอแนะนำหมอดีๆ
ที่ทำเป็นนะคะคราวก่อนนึกว่า หมอเก่งแล้วนะเนีย
อุตสาห์ได้เกียดนิยมมหิดล ยังพลาดเลย ต้องแก้อีกแล้วครับท่าน
รุ่นพี่ดั่งโด่งโปรดเห็นใจตอบคำถามด้วยคะไม่เอาหน้าม้านะคะ
พวกโคดสะนาคลีนิกไม่เอาคะเอาคนจิงใจเท่านั้นเพราะตอนนี้ทุกมากคะ
มันแพงนะคะแก้จมูกเนียของคุณคะ
หมออะไรบอกได้ไหมคะ อินบอกก็ได้ เราก็สันแดงเหมือนกัน แต่ทำมาได้แค่ 5 วันค่ะ ถามหมอเค้าบอกรอดูไปก่อน
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 12:43:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เกิดขากการใส่ ซิลิโคนที่หนาเกินเนื้อจมูกจะรับได้คะ ไม่อยากเอ่ยชื่อคือหมอดูแลดีแต่เค้าก็คิดว่าเค้าทำดีคะแต่มันมีปัญหาคะเบื่อจริงๆเลย
เค้าก็ว่าๆม่มีปัญหาแต่เรารู้ตัวคะเพราะมันยังรู้สึกกดๆที่ดั่งอยู่เลยนี่จะแปดเดือนแล้วคะต้องแก้อีกแล้ว. หมออ.คะ. แถวสวนหลวงร9.
คนทำสวยเยอะนะแต่ทำไมดิฉันต้องเจอแจกพ๊ตด้วยนะเฮออออว่าเลือกหมอดีแล้วเชียว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-12 15:45:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่หมอเค้าก็ดีจิงๆไม่ทิ้งเลย เฮอสงสัยต้องไปเกาหลี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้