ดู: 759|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] พอดีว่าจะไปเสริมจมูกครับช่วยแนะนำหน่อย

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้อายุ 18 ปีครับอยู่ช่วงปิดเทอมพอดีเลยมีแพลนไปเสริมจมูกรูปจมูกผมมีส่วนไหนต้องแก้บ้างครับ

แสดงความคิดเห็น

สวัสดีค่ะ พอดีเราได้ไปแก้จมูที่คลินิกตรงสยาม ซอย 2 มา คุณหมอแนะนำดีมากค่ะ เราลองโทรไปปรึกษาที่นี่ก่อนมั้ยค่ะ ที่ดีเบียร์ส คลินิก พี่พนักงานใจดีมากๆ 02-6580439,094-6236656 ลองดูนะค่ะเป็นทางเลือกอีกทางใ  โพสต์ 2015-2-28 18:40
รู้สึกยศการคลินิกนี่มีคนเชียร์ทุกกระทู้เลยเนอะ

แต่ละคนลอคอินใหม่ทั้งนั้น

แสดงความคิดเห็น

นั่นสินั่นสิ  โพสต์ 2015-3-1 11:57
ดูจากรูปแล้ว โครงสันมาละค่ะ เพิ่มตรงหว่างคิ้วกับเก็บปีกจมูกนิดหน่อย เท่านั้นก็เริ่ดแล้ว ส่วนเรื่องอายุเนี่ยไม่แน่ใจว่ายังต้องให้ผู้ปกครองเซ็นยินยอมด้วยไหม แล้วแต่คลีนิกนะคะ
ส่วนเรื่องคลีนิก ก็ควรจะหาข้อมูลแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ แนะนำอาจารย์หมอสมยศ ที่ยศการคลีนิกค่ะ คุณหมอมีฝีมือ และให้คำปรึกษาดีมาก คลีนิกอยู่แถวที่แลกเงิน Superrich ประตูน้ำค่ะ หรือลองโทรไปสอบถามก่อนได้นะคะ

แปะลิงค์ไว้ให้ค่ะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
ขอโทษนะครับ แต่ผมคิดว่า แก้เปลือกตาก่อน งานง่ายมาก คาดหวังผลการรักษาได้ ผมก็ตาสองข้างไม่เท่ากัน แก้กับหมอต่อพงษ์ จำไม่ได้สะกดถูกมั้ย drtorpong คุ้ยในกุ๊กเกิ้ลประมาณนี่

อันนี้ประสบการณ์จริง จมูก ชะลอไว้ก่อน ศึกษาเยอะๆ ไม่ใช่แค่หมอ คิดถึงทรงที่ไปได้ กับจมูกเดิม

คิดให้สุดก่อนเข้าไปปรึกษาความเป็นไปได้ นะครับ
คุณหมอที่คลิกนิกด๊อกเตอร์รัชโยธินก็ทำสวยนะค่ะ มีคุณหมอหลายท่าน ลองโทรเข้าไปปรึกษาสิค่ะ
02-9397513 ปรึกษาฟรีด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้