ดู: 3340|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ผมมาเสริมคางกับคุณหมอชาติชาย Aplus Clinic ครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องขอประทานโทษที่ต้องปิดบังหน้าตา ที่น่ารักของผมครับ เกรงว่าอาจจะมีคนหลงเสน่ห์ผมก็เป็นได้ อาฮิ อ่าฮิ
ดูแค่คางก่อนนะครับ ผมเสริมคางมาครับผม เสริมแบบทรงผู้ชายสิลิโคนอเมริกานิ่มครับ ทำได้เกือบเดือนแล้วครับผม รอยบวม หรือ
รอยช้ำก็ยุบและจางหมดแล้วครับ ผมว่าคุณหมอทำทรงธรรมชาติและไ
ม่ค่อยดูเป็นทรงผู้หญิงมากเกินไป สวยดีครับ ถูกใจเต็มๆเลย
คุณหมอเปิดแผลในปากครับ เจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่ยครับ หลังจากนั้นก็ชา ทำเสร็จก็ปวดพอประมาณครับ คล้ายๆว่าไปถอนฟันมา
วันนี้ผมเอารูปหลังทำมาให้ดูครับ คละๆ กันไป ลืมแล้วกี่วันๆ ช่วยคอมเม้นท์และติ ชม ด้วยนะครับ เป็นกำลังใจให้ผมด้วยนะครับผม

มีรูปก่อนเสริมไหมค่ะ สวยดี
คางสวยมากๆๆเลย ชอบๆ
ยินดีด้วยนะคะ สวยมากค่ะ ^^

6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-28 11:09:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เมทาวดี ตอบกลับเมื่อ 2015-2-27 13:28
มีรูปก่อนเสริมไหมค่ะ สวยดี

เดี๋ยวมาอัพให้ดูครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-6 12:03:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VRangle ตอบกลับเมื่อ 2015-2-27 15:03
ยินดีด้วยนะคะ สวยมากค่ะ ^^

ขอบคุณครับผม
คางสวยครับ ราคาเท่าไหร่อ่ะครับ
ราคาเท่าไหร่คะ
ราคาเท่าไหร่เหรอครับ  ออกมาหล่อมากเลย
ขอถามนอกเรื่องครับ ><
ทำจมูกที่ไหนครับ หมออะไร ราคาเท่าไหร่
ทรงสวยมากเลย :)
เท่ารัยครับบบ
ทรงสวยมากเลยค่ะ
สวยคับ ราคาเท่าไหร่คับ
คางสวยมากเลยครับ ไม่ทราบว่าทำหมอไหน เบอร์อะไร ราคาเท่าไหร่อะครับ รบกวนด้วยนะครับ ชอบมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้