ดู: 950|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปากบาง] ปากบาง 1 ปี 6 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
ตอนเด็กเป็นคนที่ปากหนามากค่ะ คิดเลยว่าโตขึ้นจะต้องทำปากฉันจะต้องมีปากที่บาง555 ศึกษาหาข้อมูลอยู่นาน(นานมากจิงๆ)ดูทุกเว็บศึกษาหลายหมอ จนเจอเว็บหนึ่งที่เขารีวิว ปากแต่ละคนที่ทำมาสวยจริงไรจริง ต้องบอกก่อนนะว่าแฟนไม่ให้ทำแต่เราก็เกลี้ยกล่อมไปเรื่อยจนยอมพาไป อิอิ ต้องบอกเลยใช้สาระพัดวิธี  วันที่ทำก็นั่งดูเว็บนี้แหละ เจอแต่ปากสวยๆไม่รีรอค่ะโทรนัดวันทำเลย ฤกษ์ทำวันที่ 18 สิงหาคม 2556 ค่ะ โทรไปจองวันที่ 17 สิงหา นะคะ เร็วมาก(เพราะมีเคสหลุดค่ะ)คุณแฟนก็พาไป ตอนที่เขาให้กรอกประวัตินั่งคิดอยู่นานจะทำดีไหม กลัวก็กลัวเพราะไม่เคยทำอะไร คิดอีกที่ถ้าไม่ทำก็ไม่หายอยากที่จะทำอยู่ดี(งงไหม ไม่งงน่ะ)ทำใจกรอกประวัติค่ะ ที่ต้องทำใจเพราะแอบกลัวค่ะ กลัวไปหมด พอกรอกเสร็จพี่ผู้ช่วยก็เดินมาบอกว่าจะทายาชาให้ที่ริมฝีปากค่ะ เขาถามตกลงทำนะคะ เราเงียบ พี่เขาเลยให้นั่งคิดดูอีกที่เพราะถ้าหมอทำแล้วหมอจะหยุดไม่ได้นะต้องทำให้เสร็จ เรานิคิดนานเลยจนพี่เขาเดินมาบอกว่าถ้าไม่ทำจะให้คนอื่นแซงคิวแล้วนะ เราตอบตกลงเลยค่ะ
พี่เขาก็มาทายาชาให้ค่ะและให้กินยาแก้อักเสบ แก้ปวด และยาที่จะทำให้เราเบลอๆเวลาผ่าตัดอ่ะค่ะแต่รู้สึกตัวน่ะ นั่งรอไปประมาณ 20 นาทีนะถ้าจำไม่ผิด พี่เขาเรียกให้ไปนอนรอหมอที่ห้อง ตอนนั้นตกใจนะทำไมเร็วจังไหนบอกให้รอประมาณ 45 นาที นี้ปากยังไม่ชาเลย โอยๆๆไม่อยากรู้สึกถึงตอนฉีดยาชาเลย และแล้ววินาที่ทีกลัวก็มาถึง พี่ผู้ช่วยเช็ดยาชาที่ปากออกค่ะ หมอบอกจะฉีดยาชาแล้วนะเจ็บนิดนึง พอหมอลงเข็มปล่อยตัวยาแค่นั้นแหละ อยากจะบอกหมอเหลือเกินว่าเจ็บไม่นิดเลยเจ็บเยอะเลย แล้วหมอก็รอให้ปากชาสักพักและเราก็ครึ่งเราครึ่งตื่น รู้สึกตัวอีกที่คือมีของเหลวไหลลงคอค่ะ ได้กลิ่นไหม้ที่หมอใช้เลเซอร์ทำอะค่ะ รู้สึกตัวแต่ไม่รู้สึกเจ็บระหว่างทำนะค่ะ ได้ยินหมอบอกว่าเส้นเลือดเยอะมากเลย ไม่ค่อยเจอเคสแบบเราเท่าไหร่ บอกบอกเลือดออกง่ายและเยอะด้วย  มานั่งรออีกห้องหนึ่ง บอกเลยเบลอมากๆๆๆ ตาลอยเลยค่ะ เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 15:35:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ใช่ค่ะ มันจะเล็กลงเรื่อยๆหลังตัดไหมต้องนวดบ่อยๆนะคะ
มันจะรู้สึกระบมก็ต้องนวดคะ ทนเจ็บหน่อยปากจะได้ไม่เป็นไต สู้ๆค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-24 16:28:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้องบอกก่อนว่าร่างกายแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะต้องใช้เวลาค่ะ
อยากลงรูปอ่ะ แต่ลงไม่ได้ทำไงดี อยากให้เห็นตอนที่ทำเสร็จใหม่ๆเป็นกังวลมากเพราะปากไม่เท่ากันอย่างแรง
สู้ๆ เป็นกำลังใจให้น้าาาา ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้