ดู: 3216|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ร้อยไหมก้างปลาหน้าวีเชฟที่อทิตาคลินิก

[คัดลอกลิงก์]

ร้อยไหมก้างปลา 12เส้น+ฺBotox โปรสุดคุ้มต้องมาลอง ที่ อทิตาคลีนิค

เดี๋ยวนี้ใครๆก็ฮิตร้อยไหมกัน ร้อยไหมมีหลายประเภทมากกกก แต่ก็กลัวเจ็บ เลยมาปรึกษาคุณหมอว่า
อยากร้อยไหมแบบเอาเจ็บน้อยๆ ไม่เอาเข็มจิ้มหลายรอบ หลายเส้น มีไหม ?

ได้ ทำการหาดูรีวิว ที่น่าเชื่อถือ คุณหมอมีเคสมาทำเยอะรีวิวทุกวันจนมาเจอที่นี่ อทิตาคลินิก
คุณหมอให้คำแนะนำดีมากค่ะ พร้อมอธิบายว่า การร้อยไหมแต่ละประเภทต่างกันอย่างไร
ใครมีปัญหาแบบไหน เหมาะกับแบบไหน บรรยากาศในคลินิกค่ะ

กังวัลเรื่อง แก้มย้อย แก้มใหญ่ หน้าไม่มีShape ไม่คม ต้องพึ่งการแต่งหน้า ปัดเฉดดิ้งให้คม !

รูปนี้คือ Before แก้มอ้วนจริง หน้าใหญ่จริงงง ไม่มีตัวแสดงแทน

บอกเลย ว่าที่นี่ อทิตาคลินิก จัดให้กับ ร้อยไหมก้างปลา ปรับหน้าเรียว ยกดึงแก้มห้อยย้อยให้เรียวเล็ก
คือ ร้อยไหมเพียงไม่กี่เส้น ร้อยมา 12เส้น เท่านั้น เพราะเป็นไหมเส้นใหญ่หน้าก็กระชับได้นะ พูดจริง
ตอนทำ ก็ฉีดยาชา แล้วรอคุณหมอมาร้อยไหม เจ็บนิดๆพอทนได้ ตอนทำเราจะรู้สึกทันทีว่าหน้ากระชับขึ้นจริงๆ ใครชอบเห็นผลแบบหน้ายก เรียวเลย ต้องลอง

ตอนทำเสร็จแล้ว หน้าก็จะบวมยาชาขึ้นมาหน่อย แต่ไม่มามาก จะมีปมไหมข้างๆหูเป็นปมเล็กๆ
มองด้วยตาไม่เห็นนะ หลังจากนั้นก็ทานยาลดบวม ประมาณ 7-10วัน1เดือนหน้าก็เข้าที่
หน้าเรียวขึ้น แก้มห้อยๆก็เข้ารูป ชอบมากกกกก
ตอนนี้ที่นี่มี โปรโมชั่น ร้อยไหมก้างปลา ราคา 19,900 หรีbotox usa 100 u คือดีงามมมมม ถูกมากกกกกกก
อยากให้ลองงงงงงง ดูผลBefore-After จากเราได้ ไปลองงงงง

นี่แค่ 1 เดือนนน เท่านั้น ได้ผลจริงๆ ตอนนี้แต่งหน้าไม่ต้องหมดเวลาไปกับการเฉดดิ้งรอบคาง
เพราะมี Shape หน้าคมชัด ถ่ายรูปแล้วสวย เพื่อนมาขอจับจริง บอกเลยว่าปลื้ม

สอบถามได้นะคะ

เรียวเลยยยสวยจัง
เรียวได้รูป เป๊ะเว่อมาก ยินดีด้วยนะคะ ^^

จมูกพี่สวยมากอ่ะทามที่ไหนค่ะ
เดิมสวยอยู่แล้ว

สวยขึ้นไปอีกเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้