ดู: 12578|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] มาดูกัน ตา&จมูก BEFORE/AFTER

[คัดลอกลิงก์]
โดยพี่หมอ กมล TOWN IN TOWN นะครับ ที่ทำไปก็มี เก็บถุงไขมันใต้ตา กรีดตาซ้ายให้เท่ากับตาขวา เพราะเป็นคนหนังตาไม่เท่ากันมาตั้งแต่เด็ก ถ่ายรูปออกมาจะเห็นได้ชัดมาก แล้วก็ตัดปีกและเสริมจมูก ทั้งหมดนี้ทำภายในเดือนเดียวกันเว้นช่วงสองอาทิตย์ โดยทำตาก่อน แล้วจมูกทีหลัง จำได้ว่า หน้าเยินเวิ่นเวอร์ มากมาย มีแต่คนบอกใจกล้ามากที่ทำทีเดียวพร้อมๆกัน แต่ก็ดีที่บวมแค่ครั้งเดียว หลังจากนั้นสามเดือนตาก็เข้าที่แล้วอีกหกเดือนจมูกก็ยุบ เลยอยากให้น้องๆหลายคนที่กำลังนอยด์ว่าทำไมจมูกบวมไม่ยุบเสียที ต้องทำใจไว้นิดซ์นึงนะครับ เสียดายภาพที่ถ่ายไว้ตอนลงจากเขียงสดๆอยู่ในแฟลชไดร์ฟ ที่หายไป ไม่งั้นจะได้เห็นภาพหลอนของผม น่ากลัวมาก จนเพื่อนที่เห็นรูปขยาดไปเลย บอกว่าน่ากลัวไม่กล้าทำ ทั้งนี้ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ก็พี่ท่านเล่นทำทีเดียวทั้งหน้าขนาดนั้น

อันนี้ก่อนทำหนึ่งปี

อันนี้หลังทำจนทุกอย่างยุบหมดแล้วอีกหนึ่งปี

เพราะฉนั้นสรุปว่า ชาว Dungdong อย่าหยุดสวย นะจ๊ะ

คะแนน

4

ดูบันทึกคะแนน

ขอบคุณมากครับ
โห ทำแล้ว ดูลดอายุลงมาหลายปีเลยอ่ะคัรบ
เจ๋งมากครับ
หน้าเด็กมั่ก ๆ เลยอ่าคัฟพี่
สุดยอดค่ะพี่
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 14:09:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มหัศจรรย์ แห่งมีดหมอไงครับน้องๆ
หล่อมากมาย...ไม่น่าเชื่อ....อายุลดน้อยถอยลงด้วยค่ะ...หล่อค่ะ..ขอบอก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-11 16:59:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เขินอีกและ น้องๆแอบชม
อืมมมม
มีกำลังใจในการรอจมูกยุบเยอะเลยค่ะพี่{:13_935:}
ของพี่ทำแล้วดูเด็กลงจิงๆค่ะ
หน้าเด็กไปเลยครับ ทำแล้วดูดีมากๆๆๆ
สวยมากกกกกก เข้าชุดกันหมดเลยครับ ทั้งตาและจมูก
ดูแตกต่างมากมาย คุ้มค่ามาก

ยินดีด้วยนะครับ:)
จริงด้วย ดูเด็กลงไปหลายปีเลยอ่ะ
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-12 18:28:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Thanks ครับ ทุกๆคน เดี๋ยวรอได้ฤกษ์ ไปลดหัวตาลงอีกนิด แล้วจะมารีวิวนะครับ
ไม่น่าเชื่ออายุลดลงเป็น 10 ปี คนละคนเลย แล้วคนรอบข้างว่างัยบ้างคับพี่
ดูเดกขึ้นเยอะเร้ย
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-13 08:12:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ หลอกเด็กได้อีกบานเลยคร้าบ อ่ะ!ล้อเล่นน
ดูดีขึ้นมากมายเลยคับ
ผมกำลังตัดสินใจอยู่เนี่ยยคับ....อายุ เกิน 35 นิ๊ดๆ จะทำดีไมหว่า....
ดูดีมากเลยค่ะ..
เห็นด้วยค่ะ ดูเด็กและดูดีขึ้นมากค่ะ
ดูดีมากๆๆเรยค่ะ ใต้ตาเนียนมากๆๆค่ะ หน้าเด็กลง10ปีได้ค่ะ สุดยอดดดดดดดดดดด
ศิษย์พี่ หมอเดียวกันค่ะ
โหสวยด้วยแพทย์จิง เพราะเราก็ไม่ต้องกลัวเป็นผู้สูงวัยแล้วล่ะจิหุหุหุ
เก็บถุงไขมันใต้ตาเท่าไหร่ค่ะ  อยากทำเหมือนกัน
โหหห เปลือ่นไปแยะเหมือนกัน วุ้ยยย

บวมนานใหมเอ่ย {:13_938:}
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้