ดู: 1475|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ได้เวลาอวดขาเรียว

[คัดลอกลิงก์]
และแล้วก็มีกระทู้เป็นของตัวเองกับเค้าสักที...หลังจากทีแอบส่อง ต้นขาชาวบ้าน อย่างกับโรคจิตมาสักพัก 5555+

จิงๆต้องบอกว่ากว่าจะได้มีขาเรียวนี้ ลำบากมากหลายเรื่องนะคะ เพราะต้องแอบที่บ้านไป ไม่มีใครเห็นด้วยเลยสักคน

แต่เรามีเพื่อนไปทำที่ดรีมคลินิค กับ หมอทรงยศ เพื่อนที่ ที่ท้องคะ คือหลังทำไป 2 เดือนหุ่นนางเหมือนนางแบบเลย เอวเป็นเอว

(เพื่อนไม่ได้ตัวใหญ่มากนะ แต่มีพุง) เราคุยกับเพื่อนจนมั่นใจถึงผลหลังการทำว่า ไม่เอาเงินไปทิ้งแน่นอน และแผลของเพื่อนคือมี มองไม่เห็นเลย

ตอนนางใส่ชุดว่ายน้ำแคชงาน  เลยถามๆราคา ก็ เหยียบแสนอยู่นะ แต่มันก็คุ้มที่ได้หุ่นเป๊ะๆกลับมารอบนี้ นางรับงาน สองสามงานก็ได้เงินคืนแล้ว

เราเลยนัดปรึกษาหมอ แต่ของเราเองกังวลที่ ต้นขา รู้สึกเป็นคนตัวเล็กแต่ขาใหญ่ เวลานุ่งสั้นๆ โพสท่าไหนถ่ายรูปก็ไม่สวย แต่ก็แอบกังวล เพราะไม่รุ้ว่า

ทำขาจะมองเห็แผลหรือป่าว เคยแอบเห็นบางคน เวลาเจอกันที่แคชงานไม่ได้ใส่ถุงน่อง จะเห็นรอยแผลแถวๆ ต้นขา หัวเข่า เป็น จุดๆๆๆ โบกครีมก็เอาไม่อยู่ปิดแผล

เจาะดูดไขมัน พอคุยกับคุณหมอก็สบายใจมากขึ้นเพราะ ทำที่ขาหมอบอกจะมีแผลเล็กๆ ที่ต้นขาด้านหน้า และ ด้านหลัง ตรงขอบชุดชั้นใน ข้างละจุด เรียกว่า ใส่ชุดว่าย

น้ำก็ไม่เห็นแผล ณ จุดนั้น ทำให้ตัดสินใจได้เลยทันที วางเงินมัดจำไว้ 15000 บาท อีก แสนนึงไปจ่ายวันทำ ซึ่งก็หลังจากนั้นแค่ 3 วันคะ พอเรามีช่วงพักงานแค่สั้นๆ

โชคดีที่ตอนนั้นคุณหมอมีคิวว่าง  

ลองดูนะคะ ผลหลังทำ เดือนนึง เป็นยังไงบ้างกับเงิน 115000  บาทที่เสียไป...

S__10887204.jpg (265.55 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เรียวลงจริงด้วย ดีใจด้วยนะคะ

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-19 12:19:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
VRangle ตอบกลับเมื่อ 2015-2-18 18:54
เรียวลงจริงด้วย ดีใจด้วยนะคะ

ขอบคุณค่า
เราอยากทำหน้าท้อง เอว สะโพก พุงบน พุงล่างกับดรีมคลีนิกค่ะ แต่มีตังแค่ เอว กับ สะโพกอ่ะ คิดว่าคงทยอยทำดีกว่า ปั๊มเงินไม่พอจริงๆ -*- เรานัด 14 มีนาคมนี้แล้วค่ะ ของคุณทำมาเล็กลงเยอะเลยค่ะ ก่อนนี้เราทำเทคนิกเก่า แบบเจาะตรงไหนมีแผลตรงนั้น ปัจจุบันขาเรามีแต่จุดๆดำๆ บางอันเป็นนูนๆค่ะ เซ็งมากเลย แต่ของหมอทรงยศเป็นเทคนิกใหม่แล้วค่ะ เลยอยากทำที่นี่ค่ะ  
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-20 14:49:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iceziecools ตอบกลับเมื่อ 2015-2-19 15:16
เราอยากทำหน้าท้อง เอว สะโพก พุงบน พุงล่างกับดรีมคลีน ...

ยังไงขอให้ออกมาเล็กลงเยอะๆเช่นกันนะคะ

แล้วมารีวให้ชมบ้างนะคะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

หลังทำ ระหว่างเข้าที่ ดูแลลำบากไหมคะ เห็นบางคนไปทำคลีนิคอื่นเป็นลอนๆ ค่ะ กำลังเก็บๆข้อมูล
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-3-24 17:32:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ก็ลำบากหน่อยค่ะ ช่วงแรกๆ ต้องใส่ชุดกระชับแน่นๆ 2 อาทิตย์อ่ะค่ะ อึดอัดอยู่ แต่เราก็ทนเพื่อความสวยค่ะ สู้
เราทำไม่มีปัญหาเป็นลอน  นะคะ ปกติดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้