ดู: 1020|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ศัลยกรรมหน้าอก ทรงกลม เมนเตอร์>>>หมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ วันนี้มารีวิวเสริมหน้าอก ให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ ขนาด 375 ค่ะ

คุณหมอให้ใบไอ้นี่มาด้วยค่ะ

ไม่รู้ว่าเพื่อน ๆ ทำได้มาหรือป่าวค่ะ แล้วเอามาไว้ทำไมค่ะ

แต่เห็นรีวิวหมอบอย หลายคนบอกว่าได้ใบรับประกันมาด้วย ใช้ใบนี้หรือป่าวค่ะ

ของเราทำมา 10 วันแล้วค่ะ นวดแล้วค่ะ นมยังตรึง ๆ อยู่ค่ะ  คุณหมอให้เราตัดไหม 14 วันเลยค่ะ ตอนนวดมันแบบว่า เสียวแผลอยู่ค่ะ โทรไปถามที่คลินิก เขาบอกว่ามันยังมีไหมอยู่ อาจจะเสียวจากไหมขยับ ถ้ายังนวดไม่ไหว ก็รอไปตัดไหมก่อนค่ะ แต่เรากลัวนมจะแข็งค่ะ ก็พยายามนวดอยู่ค่ะ

เพื่อน ๆ สนใจลองมองคุณหมอบอย ไว้เป็นอีกหนึ่งตัวเลือกนะค่ะ ที่ yb holistic clinic ค่ะ ทองหล่อซอยสามค่ะ
คุณหมอพูดโอเคดี แนะนำได้ดีค่ะ ก่อนเราเข้าไปจองที่หมอบอย เราไปแวะปรึกษาที่หนึ่งมาแล้ว ไม่โอเคกลับคุณหมอที่ให้คำปรึกษา ( คือเจอ พนง. ต้อนรับก่อนพบหมอ จะให้วางมัดจำก่อนเลย ) เราไม่โอเคอย่างมากค่ะ

เราไปปรึกษาหมอบอย ไม่เจอหมอบอยค่ะ พนง. ก็นัดให้ไปใหม่ เพราะเราไม่ได้นัดปรึกษาไว้ก่อน เข้าไปเลย จรึงไม่เจอหมอค่ะ  แต่เราแบบว่า ก็อยากมาปรึกษาแล้วจองจะทำ อยู่ดีดี ก็ตกลงจะทำกะหมอบอยเฉยเลย ( รู้สึกโอเคอ่ะค่ะ) วันนี้ที่จองไม่ต้องวางเงิน เพราะทาง พนง. อยากให้พบหมอก่อน แต่เราจะจอง เขาเลยให้เจาะเลือดไว้ตรวจก่อน จ่ายไป 1500 ค่ะ  แล้วนัดไปรับผลวันรุ่งขึ้นบ่ายสอง  ได้พบหมอพอดี ถึงวางเงินจองคิวทำไปปค่ะ

รูปนะค่ะ
ก่อนหลัง เสริมหน้าอก หมอบอย YB holistic clinic01.jpg.jpg

โพสต์ 2015-9-9 15:33:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สนใจจะทำที่หมอบอยเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้