ดู: 13887|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] สงสัยเคสหลุดของหมอสัมพันธ์ รามาวดีคลินิก คับ

[คัดลอกลิงก์]
คือแทบทุกหมอต้องมีเคสหลุด จะมากจะน้อยแต่เหมือนจะมีแทบทุกคน
แต่ หมอสัมพันธ์ นี้มีเคสหลุดบ้างไหมคับ เพราะกำลังจะไปแก้ ขอทำใจเรื่องราคาก่อน
ไม่ทราบว่าคนไปทำน้อย รีวิวน้อย หรือมือหมอแม่น ไม่ค่อยเห็นเคสหลุดเลย เกรงว่าไปทำแล้วจะเป็นผู้โชคดีเป็นเคสหลุด
เลยอยากจะทราบว่าเคยหลุดมั้งไหมคับ หลุดแบบไหนได้เผื่อใจไว้ด้วยคับ
ปล 1 หมอเดิมทำสวยคับ แต่มันถ่ายรูปดูรู้เลย มันหลอกกล้องไม่ได้คับ ถ่ายหน้าตรงนี่แท่งเลย แต่หันข้าง หันเอียง สวย
     2 ไม่ได้ดิสเครดิตหมอ แต่สงสัยเพราะสวยทุกเคสจนเคลิ้มแล้ว สะดุดตรงราคานี่แหละเบรคหัวทิ่ม

ขอบคุณทุกเม้นล่วงหน้าคับ ถ้าไม่มี จะได้เก็บเงินไปทำปีหน้า คับ

อยากจะบอกว่าจมูกแรกของเราหมอดังมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
แต่รู้มั้ย เรานอนแก้ 3 ชั่วโมงกับหมอสัมพันธ์
เช้ามาจนจบ1 อาทิตย์ บวมน้อยกว่าหมอแรกทำอีก

สำหรับเรานะราคาไม่ใช่ตัวตัดสิน ทรงที่ได้มาคือเรื่องหลัก
เราทำงานไม่มีเวลาวิ่งแก้ปีเว้นปี
หมอแรกเราว่าเราย้ำแล้วว่าอยากให้มีฮั๊ม ถ้าไม่ถอดซิลิโคนออกมาเราก็ไม่เห็นว่าหมอทำให้แล้ว -.,-

มองเรื่องราคา เราคิดว่าไม่แพง เพราะมั่นใจว่าเราไม่ต้องหาหมอแก้ทรงอีก
ตอนนอนดิ้นไปดิ้นมาให้หมอสัมพันธ์แก้ คิดอยู่เรื่องเดียวไม่น่ามาเลยกู แต่ตอนนี้คิดตลอดเลยทำไมไม่เจอหมอสัมพันธ์ตั้งแต่จมูกแรก

จากลูกศิษย์หมอสัมพันธ์ หวังว่าข้อความนี้คงช่วยได้บ้างไม่มากก็น้อย
เพิ่งทำมาได้สิบกว่าวัน ทรงสวยพุ่งเข้ากับหน้า โดยรวมพอใจมากค่ะ แต่มาวันนี้ครบ 16 วัน จมูกเริ่มยุบเกือบหมด เลยสังเกตุเห็นว่าปีกจมูก 2 ข้างไม่เท่ากัน แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เราจะรอให้ครบเดือนนึงก่อนจ้า ได้ผลยังไงจะมาแจ้งให้ทราบนะคะ
มีจ้าน้องที่ทำงานเอง เป็นงานแก้รอบที่1 ทำมาจากที่อื่น
แก้มาสามสี่เดือนซิลิโคนทะลุข้างในรูจมูก แต่หมอก้อแก้ฟรีนะ ตอนนี้สวยเช้ง

แต่เห็นทำมากับหมอทุกคนก็สวยเนียนทุกคนนะ ที่มีเยอะเพราะเป็นเจ้าหน้าที่สาธาณสุขจ้า หมอแกเป็น ผอ.รพ.ปากน้ำ เลยแนะนำกันต่อๆมา เราก้อว่าจะไปแก้กับหมอเหมือนกัน
อาจจะตอบไม่ตรงกระทู้
แต่อยากแชร์ความรู้สึกครับ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย corpse-princess เมื่อ 2015-3-23 23:38

แนะนำหมอสัมพันธ์ค่ะ
ท่านดูแลหลังทำอย่างดีค่ะ
มือท่านนิ่งค่ะ ลองไปปรึกษาดูนะคะ
เราก็ทำกับคุณหมอสัมพันธ์มาค่ะ
ท่านดูแลรับฟังดีมากเลยค่ะ
ค่าแก้เท่าไหร่คะ ตอนนี้หมอปรับราคาขึ้นเยอะม๊ากมากๆๆ แต่ก่อนหลักแปดเก้าพันยังมีเลย หลังๆน้องๆไปทำปี55 -56 ยังอยู่แค่หมื่นต้นๆเองค่ะ แต่ตอนนี้โทรถามบอกค่าแก้เจ็ดแปดหมื่น  โห  อิจฉาพวกที่ไปทำหมื่นต้นๆเลย
เราเป็นหมอค่ะ ไปเเก้กับ ผ.อ. มาเหมือนกัน ชอบจมุกใหม่มากค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-20 09:26:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สรุป เก็บเงินไปแก้กับหมอเลยครับ 5555
แก้ทีนี่ยังกะจะดาวน์รถ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-20 09:28:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kaab ตอบกลับเมื่อ 2015-2-17 15:08
มีจ้าน้องที่ทำงานเอง เป็นงานแก้รอบที่1 ทำมาจากที่อื ...

อยากแก้ที่นี่ เพราะทำเนียนนี่แหละคับ แต่จะทะลุไหมต้องวัดดวง คงต้องเชื่อมือหมอ T T
ไม่รู้ จขกท. ตัดสินใจไปยังนะคะ
แนะนำ หมอสมยศ ที่ยศการคลินิก ค่ะมีคนมาแก้กับหมอเยอะนะคะ คืองานเสียมาจากที่อื่น โดยหมอจะคุยเคสกับเราโดยตรง ตกลงกันตามความต้องการเราเลยค่ะ ราคาก้อประมาณนึง แต่รับรองผลว่าทำแล้วไม่ต้องแก้อีกแน่นอนค่ะ ลองดูรีวิวในพันธ์ทิพย์ก่อนได้ะคะ http://pantip.com/topic/31239854

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

แนะนำ หมอสมยศ ยศการคลินิกค่ะ เท่าที่รู้ข้อมูลมา เคสหลุดของหมอ จะเป็นแบบหมอแนะนำอีกแบบแต่คนไข้อยากได้แบบอื่น หมอก้อทำให้ค่ะ แต่สุดท้ายแล้วคนไข้มาบอกหมอทีหลังว่า รู้งี้เชื่อหมอดีกว่า แต่ถ้าเป็นเคสต้องแก้หรืออย่างอื่นเท่าที่ทราบคือไม่มีเลยค่ะ มั่นใจว่าทำที่นี่ไม่ว่าจะเป็น ตา จมูก ปาก คือครั้งเดียวสวยแน่นอน ไม่มีแก้

สนใจติดต่อได้ที่สาขาราชดำริ เบอร์ 02-253-8901

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

กลัง หาข้อมูล อยุ่เกลืออบปี วันนี้ตัดสินใจแก้จม฿กครั่งที่สามดับคุณหมอ สัมพันธ์ค่ะ
Eyou-Naowarat ตอบกลับเมื่อ 2015-8-29 03:13
กลัง หาข้อมูล อยุ่เกลืออบปี วันนี้ตัดสินใจแก้จม฿กครั่งที่สามดับคุณหมอ สัมพันธ์ค่ะ

หมอละเอียดมาก เก็บทุกรายละเอียด. ใช้เวลา ประมาณ. ชั่วโมงครึ่ง[url=]ก่อนแก้[/url]
14#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-8-29 17:33:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Eyou-Naowarat ตอบกลับเมื่อ 2015-8-29 03:17
หมอละเอียดมาก เก็บทุกรายละเอียด. ใช้เวลา ประมาณ. ชั่วโมงครึ่งก่อนแก้

ได้ลงรีวิวไหมคับ
จะได้ตามไปดูคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้