ดู: 1120|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] รีวิวแก้นม จาก 200 เป็น 375 โดยหมอบอย วายบี โฮลิสติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vanon เมื่อ 2015-2-14 16:49

สวัดดีค่ะ วันนี้เรามารีวิวแก้หน้าอกให้เพื่อนๆ ดูค่ะ เราช้ำมากเลยค่ะ ไม่ณุ้ว่าเกิดจากที่ของเราเป็นงานแก้หรือป่าวค่ะ  เราทำมาค่าแก้ 15000 ค่าทำใหม่ 60000 ค่ะ
ซิลิโคนเมนเตอร์ค่ะ มีใบรับประกันค่ะ คุณหมอให้มาเก็บไว้ค่ะ  คุณหมอบอกว่าเผื่อเอาไว้ใช้โอกาศข้างหน้า เราก็เอ่อโอกาศไหน!!!

เราทำมา 5 วันแล้วค่ะ ของเราปรึกษาแค่สามวันก็ได้คิวทำเลยค่ะ คุณหมอบอกว่าแกเพิ่มจะเริ่มเปิดรับทำน้าอกค่ะ ยังไม่ค่อยมีเคสมากเท่าไร แต่ดูจากผลงานคุณหมอที่หน้าร้าน ก็โอเคค่ะ คุณหมอทำสวย แถมให้ความสะบายใจโดยให้ใบรับประกันด้วยค่ะ ให้เพื่อนเข้าไปดูผ่าตัดได้ เริศตรงนี้แหละค่ะ

เรามีคำถามเพื่อน ๆ ค่ะ ว่ารอยช้ำที่ร่องหน้าอกนี่ทำยังไงให้หายเร็วค่ะ ตอนนี้มันเหลือแล้วค่ะ เพิ่งผ่านไป 5 วันค่ะ ต่อไปมันจะเป็นยังไงอีกค่ะ
เพื่อน ๆ มีวิธีที่ทำให้มันหายเร็วบอกเราหน่อยนะค่ะ

คุณหมอยังไม่ให้เรานวดเลยค่ะ แกบอกว่าให้รอไปตัดไหมก่อนแล้วจะสวยนวดให้ค่ะ ตอนนี้บวมเริ่มแข็งแล้วค่ะ
รูกก่อนแก้นะค่ะ

อันนี้ขนาดใส่ไว้ 200 แล้วนะค่ะ

ต่อไปรูปหลังแก้เป็น 375 ผ่านไป 5 วันค่ะ

ฝากเพื่อน ๆ มาเนอะนำเรามั่งนะค่ะ ว่าเราจะทำยังไงให้รอยช้ำเหลืองๆ หายไปยังไงให้เร็ว ๆ ค่ะ
เสริมนม หมอบอย.jpg
โพสต์ 2015-2-15 12:01:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กินแคปซูนใบบัวบกดูนะคะ น่าจะช่วยช้ำในได้เยอะเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้