ดู: 479|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] อยากทำ "จมูก" และ "ปากกระจับ"คะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ..หลังจากที่เราติดตามเว็บดั่งโด่งมานานพอควร (เรามีงบทำจมูกไม่เกิน40,000) (ปากกระจับมีงบไม่เกิน 25,000) ใครมีข้อมูลแนะนำเค้าหน่อยน๊าาา

เราเป็นคนจมูกไม่โด่งค่ะ เป็นคนจมูกเหมือนทรงชมพู่เลย =='  (ทำจมูกโดยมีกระดูกอ่อนหลังหูดีมั้ยคะ) เพราะเห็นคนทำกันเยอะเลย ใครพอรู้ให้คำตอบเค้าหน่อยนะคะ
ส่วนปากเรา เป็นคนที่มีริมฝีปากไหญ่พอควรคะ และปากเจ้อด้วยคะ =..=''

คือ เราดูๆไว้มีทีเดียวเองค่ะ มี Absolute Clinic หมอชาติชายคะ ใครมีหมออื่นดีๆไม่เบี้ยว หรือ ทำปากสวยๆ บอกเค้าหน่อยนะคะ อยากเจ็บตัวแค่ครั้งเดียวค่ะ แหะๆ ^^'
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Arendel เมื่อ 2015-3-30 23:55

ตอนเราจะทำลังเลเหมือนกันค่ะ แต่พอเข้าไปปรึกษาที่ ยศการคลินิกกับหมอสมยศค่ะ ท่านแนะนำว่าการเอากระดูกหลังหูมาเสริมนั้น ภายหลังแล้วอาจจะให้เกิดผังผืดง่ายเพราะกระดูกหลังหูค่อนข้างอ่อน หมอไม่แนะนำเท่าไหร่ คือทำไปนานวันอาจทำให้จมูกเราเสียทรงได้ ถ้าอยากได้ที่เป็นกระดูกของร่างเราจริงๆ หมอแนะนำเป็นกระดูกส่วนซี่โครง ค่ะเพราะเป็นส่วนกระดูกที่แข็งที่สุดในร่างกายเราค่ะ

สนใจทางยศการคลินิก เค้าดูแลมากกว่าการเสริมจมูกนะคะ คือจะดูว่าดั้งใหม่เข้ากับใบหน้าเราด้วยหรือไม่ หมอจะแต่งแกนให้เข้ากับหน้าเราเลยค่ะ ถ้าสนใจติดต่อไปได้ที่ 02-253-8901 นะคะ
ลองไปปรึกษาที่ stm ดูค่ะ ได้ทรงสวยแน่นอน เพื่อนเราทำมาแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้