ดู: 1002|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] รีวิวอัพไซส์น้องนม ใส่เกาะอกไม่หลุดแล้วค่ะ Aplus Clinic

[คัดลอกลิงก์]

ไปอัพไซส์มาค่ะ จัดหนัก 385  ซีซี เลยค่ะ ใหญ่กำลังพอดีค่ะ

ตอนนี้ก็ใส่ชุดง่ายขึ้นค่ะ คนข้างๆ ก็ปลื้มไปเลยล่ะค่ะ ทำครั้งเดียวคุ้มไปเลยค่ะ

ตอนนี้ครบ 7 วัน แล้วค่ะ นับจากวันทำ ถึงวันที่มาตั้งกระทู้ค่ะ ไหมยังไม่ตัดเลย

คุณหมอนัดตรวจอีกที 14 วัน 20 วัน 30 วันค่ะ ถี่มากแต่ก็ดีค่ะ ใส่ใจลูกค้าดีค่ะ

ก่อนทำค่ะ เนื้อหน้าอกเยอะนะค่ะ แต่ดูไม่ค่อยใหญ่เลยค่ะ

วันที่ 3 ค่ะ ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ ผ่าบริเวณปานนมค่ะ

วันที่ 7 ค่ะ มีรอยช้ำ ข้างๆเต้านิดหน่อยค่ะ

ฝากรีวิวเราด้วยนะค่ะ ฝากคอมเม้นท์ ติดตามกันด้วยนะค่ะ เดี๋ยวทำศัลยกรรมอะไรอีก

จะมาแชร์รีวิวนะค่ะ วันนี้ไปก่อนนะค่ะ แล้วเจอกัน กระทู้หน้า หรือตามคอมเม้นท์นะค่ะ
โพสต์ 2015-2-4 00:48:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ ดูคล้อยดีจัง ทำทรงอะไรค่ะแล้วค่าเสียหายเท่าไร
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้