ดู: 778|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ตาตก ตาลึก ตีกาและก็อยากให้หน้า เรียว v shape ช่วยแนะนำที่ทำได้มั้ยครับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมมีปัญหาเกี่ยวกับตามานานละ อยากจะจัดการกับมันซะที แต่ก็กลัวๆกล้าๆ เลยอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับคลีนิคดีๆ ให้หน่อยได้มั้ยคับ
คือผมเป็นคน หนังตาตก อยากยกให้มันดู fresh และก็เป็นคนตาลึก ตีกาเยอะด้วย การฉีดโบท็อก หรือร้อยไหม อันไหนจะเห็นผลกว่ากันคับ
และก็ผมอยากได้หน้าเรียว v shape หน่อย
พอจะมี expert  ท่านไหนให้คำแนะนำได้มั้งคับ
ขอบคุณครับ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-3 08:52:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย iceziecools เมื่อ 2015-2-3 11:58

เรื่องริ้วรอย ตาตก เค้าแนะนำโบท็อกดีกว่าค่ะ ถ้าอายุยังไม่เกิน 35-40 ยังไม่อยากแนะนำร้อยไหมเลยค่ะ มันไม่ค่อยเห็นผลอ่ะ ถึงเห็นก็ไม่ชัดอะไรมากค่ะ ที่ทำตาดีๆก็ธนพร คลีนิก คุณหมอชลทิศ กับหมอรวงข้าว นะคะ lovely eye clinic

ส่วนเรื่อง V-Shape เค้ามองว่า จขกท. มีปัญหาที่แก้มมากกว่าค่ะ หมอจะแนะนำให้เมโสแฟตแก้มประมาณ 3 ครั้งค่ะ และให้เป๊ะก็โบท็อกร่วมด้วยเลยค่ะ เป็นของเกาหลีนะคะ จะออกมาหน้าไม่แข็งๆเหมือนของเมกาค่ะ ราคาก็ถูกกว่า แต่จะอยู่ได้ 7-8 เดือนค่ะ ส่วนตัวเราทำที่เดอะวันพลาซ่า ตรงเซ็นทรัลลาดพร้าวค่ะ คุณหมอมือเบา ใจดี น่ารักมากค่ะ เป๊ะเว่อร์
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-3 12:03:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ แล้วโบท็อก แนะนำได้มั้ยว่าต้องเป็นชนิดไหน แบรนด์อะไร แล้วเรื่องหน้า v shape ล่ะครับ โครงหน้าอย่างต้องเสริมคางเพิ่มมั้ยครับ  หรือว่าโบท็อก อย่างเดียวครับ
ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้