ดู: 5102|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

หมอกมล ยูเนี่ยนมอลล์ ขึ้นราคาแล้ว

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ ((5/6/53)) โทรไปถามคิวหมอกมล วัฒนไกร คิวถึง เดือนกรกฎาคม แล้ว

แต่ถ้ารีบ อาจจะหาคิวเดือนมิถุนาให้ได้

ราคา ทำตา 2 ชั้น 20,000.- ฿.
((จากของเก่า หมื่นสอง กระเถิบมาเป็น หมื่นห้า ตอนนี้ สองหมื่น โอ้ว พระเจ้าช่วยกล้วยทอด))

ราคา ทำปากบนรูปกระจับ 10,000.- ฿. ((ที่คลีนิค มีรูปปากของคนที่เคยมาทำให้ดูด้วย))

ก่อนทำ ต้องนัดคิวหมอ ดูตา ดูปากก่อน 1 วัน แล้ว นัดวันทำอีก 1 วัน

ปล. ใครเคยทำปากกับหมอกมล มารีวิวให้ดูหน่อยจิ ขอบคุณมาก
แล้วราคาแก้ตาสองชั้นล่ะคะ ประมาณเท่าไหร่?
ตาสองชั้นตอนนี้ขึ้นเป็นสองหมื่นแล้วนะคะ
แก้ไขล่าสุดโดย ashii เมื่อ 2010-6-7 14:43

ผมเพิ่งโทรไปสอบถาม การแก้ไขชั้นตา แล้วแต่ความยากง่ายนะครับ

ต้องเข้าไปนัดคิวปรึกษาให้คุณหมอดูก่อน

ราคาอยู่ที่ประมาณ 25,000 - 35,000 ครับ
กรีดเย็บธรรมดา 2 หมื่น แบบไม่เคยทำและตาไม่มีปัญหารุยนะ  ถ้างานแก้ ขอหั้ยเข้าไปหั้ยหมอดูก่อนได้ ค่าปรึกษา 300.- วันทำให้เอามาหักออกไปได้คร่า
ขอเบอร์โทรคลนิก หมอกมล ยูเนี่ยนหน่อยคร้า
นึกว่าราคาจะลดลงบ้าง อะไรบ้าง กับขยับขึ้นเกือบทุกหมอเลย หุหุ  
หมอธี ( พระราม สอง ก็ขยับราคาขึ้นเหมียนกาน )
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้