ดู: 995|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] แฟนพี่ไม่อยากมีนม T_T

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อ 5 เดือนที่แล้ว เราไปทำนมมาแล้วกลับไปเรียนต่อที่ต่างประเทศ กลับมาไทยรอบนี้คุณแฟนเกิดอยากจะหล่อขึ้นมาบ้าง

เลยจัดให้...พี่เข้าสะหน่อย

ปัญหาที่แฟนเราเป็นกังวลคือนมที่ตั้งแต่ 555+ เค้าพยายามทำทุกวิธีตามที่คนที่มีปัญหาเดียวกับเค้ามาตอบกระทู้ที่เค้าไปต่างตามเพจต่างๆ

แต่ไม่มีวิธิไหนที่ทำให้หน้าอกเรียบเลย ขนาดคุมอาหาร ออกกำลังกายจิงจังมาก  น้ำหนักก็ลดนะ แต่นมเค้าไม่ลด เราเลยบอกว่ากลับไทยรอบนี้จะพาไปปรึกษา

คุณหมอที่เราไปทำหน้าอก คุณหมอมีฝีมือเรื่องการดูดไขมัน เราเลยเปิดประวัติคุณหมอ พร้อม หารีวิวให้แฟนดู ก็ได้พบว่า มีคุณหนุ่มๆหลายคนมมีปัญหาคล้ายๆกับแฟน

เลือกวิธีดูดออกกันเยอะนะ ผู้ชายสมัยนี้ เหอๆ แฟนก็โอเค ตกลงที่จะกลับมาไทยและทำ Vaser หน้าอก กับคุณหมอทรงยศ

วันนั้นที่พาแฟนไปปรึกษา เราเองก็ไป ติดตามผลหลังการทพหน้าอก 5 เดือน กับคุณหมอเหมือนกันค่ะ และคุณหมอบอกว่าของแฟนเราจะมีแผลซ่อนตรงใต้รักแร้ ข้าง

ละจุด ส่วนเรื่องราคา ก็อยู่ในเรทที่รับได้ จะว่าไปถูกกว่าที่เราเสริมหน้าอกอีกนะเนี่ย อิอิ

................มาดูกันเลยดีก่า ว่าเจ๋งแค่ไหน นี่ทำไปอาทิตย์เดียวนะคะ พึ่งพาไปตัดไหมมา เมื่อวานนี้เองค่ะ

ผมก็มีปัญาแบบนี้เหมือนกันครับ ตั้งเต้า ไม่มั่นใจเลย อายคน ต้องคอยใส่เสื้อตัวใหญ่ๆ แต่ผมเคยไปปรึกษาหมอที่ผมทำคาง แต่หมอบอกว่าต้องผ่าตัดเลยครับ ผ่าเอาก้อนไขมันออกเลยครับ กำลังเก็บเงินอยู่ครับ
ทำมาราคาเท่าไหร่ครับ
เป็นคนอ้วนมาแต่เด็กป่าวนะ
และ ชอบทานไก่ป่าว
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-31 10:14:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
teerapon ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 00:41
ทำมาราคาเท่าไหร่ครับ

รวมทุกสิ่ง เอวี่ติ่ง จ่ายไป 50000บาท คะ

เก็บเงินทำมามะไหร่เอามาให้ชมบ้างนะคะ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-31 10:15:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Cry ตอบกลับเมื่อ 2015-1-31 01:09
เป็นคนอ้วนมาแต่เด็กป่าวนะ
และ ชอบทานไก่ป่าว

มาอ้วนช่วง มหาลัยค่ะ

พยามยามลดเท่าไหร่แต่นมนิ่ ตั้งเต้าเหมือนเดิม 555+

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้