ดู: 1571|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ครั้งแรกกับการเสริมจมูก กับคุณหมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

เสริมจมูกครั้งแรกค่ะ เป็นยังไงมาดูกันนะ

ก่อน

หลังทำค่ะ (ช้ำๆ ใต้ตาด้วย อิอิ)

อาทิตย์นึง

ปัจุบันค่ะ

ตัวเองทำ ราคาเท่าไร่คะ หมอชาติชาย aplus clinic รึเปล่า  เรากำลัวจาไปทำกะคุณหมอคะ แต่เปนเคสแก้ เล่ารายละเอียดกระบวนการหน่อยได้มั้ยคะ ตื่นเต้นอ่ะ ของตัวเองสวยากคะ
ตัวเองทำ ราคาเท่าไร่คะ หมอชาติชาย aplus clinic รึเปล่า  เรากำลัวจาไปทำกะคุณหมอคะ แต่เปนเคสแก้ เล่ารายละเอียดกระบวนการหน่อยได้มั้ยคะ ตื่นเต้นอ่ะ ของตัวเองสวยากคะ
เราก็ทำกับหมอชาติชาย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-27 16:21:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
menybeauty ตอบกลับเมื่อ 2015-1-27 16:01
ตัวเองทำ ราคาเท่าไร่คะ หมอชาติชาย aplus clinic รึเปล่า  เรา ...

ใช่ค่ะ
เจ็บแต่ตอนฉีดยาชาค่ะ ทำประมาณ30นาทีอ่าค่ะ เราเปนคนบวมง่ายก็อย่างที่เห็นเลยค่ะ
บริการหลังการขายก็โอเคค่ะ ทำแล้วมารีวิวให้ดูมั่งนะ
ราคาเท่าไรครับ
jira02 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-27 16:04
เราก็ทำกับหมอชาติชาย

เปนไงมั่งคะ เล่าหน่อยๆ ><
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้