ดู: 630|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] เตรียมตัว เตรียมใจ ทำจมูก ร.พ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
เนื่องจากเราเป็นคนจมูกใหญ่ มีเนื้อจมูกเยอะ อยากทำจมูกมานานนนนนมากกกกกกแล้ว แต่ก็กลัว มาถึงวันนี้คิดว่าไม่ได้การแระ อยากสวย คงต้องทน เราก็พยายามหาข้อมูลมาสักพักนึงแล้วค่ะ มาลงตัวที่ ร.พ.เลอลักษณ์ พอดีว่าไปเจอเว็บนึงเกี่ยวกับการทำศัลยกรรมทุกอย่างของ ร.พ.เลอลักณ์ ประมาณว่ารับปรึกษาปัญหาเรื่องทำศัลยกรรมด้วย มีผู้ให้คำปรึกษาคือคุณปิ่น เราก็ขอ@ไลน์ไปเลยค่าาา อยากสวย
ก็ส่งรูปไปให้คุณปิ่นดู ให้คำแนะนำมาว่าควรเสริมซิลิโคลนเมกา แต่ไม่ต้องตัดปีก เพราะเป็นคนเนื้อจมูกเยอะ ไม่ได้มีปัญหาเรื่องปีกจมูกเท่าไร แต่เราก็ยังอยากตัดปีกอยู่
ล่าสุดจองคิวแล้วค่ะ ขึ้นเขียงวันเสาร์ที่31นี้แล้ววววว ช่วงนี้ดูรีวิวตาแฉะทุกวันเลยค่ะ ยังไงจะมารีวิวให้ติชมนะคะ
ขอรอติดตามน่ะค่ะ เพื่อเป็นข้อมูล เพราะเล็งที่นี่อยู่เหมือนกันค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-26 14:11:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nana_nami ตอบกลับเมื่อ 2015-1-26 14:01
ขอรอติดตามน่ะค่ะ เพื่อเป็นข้อมูล เพราะเล็งที่นี่อยู่เหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้