ดู: 2641|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้นเย็บ 5 จุด หมอชาติชาย Aplus clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เพื่อน ทำมาน่าจะ 1 เดือนละค่ะ มาลงรูปให้เพื่อน ๆ ดูค่ะ
เราทำปบบเย็บห้าจุด หมอบอกว่า อยู่ได้สัก 10+ ค่ะ  ถ้าอยากได้ 40+ แนะนำให้ดูดไขมันชั้นตาออกด้วย เราเลือกเย็บอย่างเดียวค่ะ

10 ปีก็โอเคละค่ะ

ขออนุญาต ติดเครดิตให้น้องที่ดูแลเราค่ะ สวยเลยมาลงให้น้องเขาหน่อยค่ะ มีสัญญาใจไว้เหมือนกัน ถ้าสวยจะมารีวิให้
น้องอิฐค่ะ ดูแลเรา น่ารักมาก ไอดีไลน์นะค่ะ italiiz ค่ะ
ลองต่อรองราคากับน้องเขาดูค่ะ น้องเขาลดได้ เพราะก็ลดให้เราเยอะเเหมือนกันค่ะ

ก่อนทำก็มีชั้นตาอยู่แล้วนี่คะ??? อันนี้ไปทำอะไรเพิ่มอ่าคะ?? เปิดหัวตาให้กว้างกว่าเดิมหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้