ดู: 10638|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอข้อมูล!!!!นายแพทย์ ศรัณย์ วรรณจำรัส อินทามระ 43 หน่อยครับ กำลังจะไปทำจมูกครับบ

[คัดลอกลิงก์]
ตอบกลับ 1# mamamama

เอ่อ ที่ไม่มีใครมาตอบนี่ เพราะเขาไม่มีข้อมูลมั้งครับ แล้วถ้าขยันตั้งกระทู้ขนาดนี้ ทำไมไม่คลิกที่ มุมขวา ช่อง ค้นหา

แล้วพิมชื่อคลีนิกดูว่ามีข้อมูลไหมล่ะครับ .... มาโพสมั่วไปหมดแบบนี้ มีสิทธิ์โดนแบนได้นะครับ
ตอนนี้คุณหมอไปประจำอยู่ที่ เมเจอร์รัชโยธิน ด้วยค่ะ ชั้น3 นะ
โทรไปสอบถามดูก่อนก็ได้ 081-7553132
www.p10surgery.com
ในเวปไซต์มีประวัติคุณหมอด้วยค่ะ
มาช่วยแจ้งคร๊า
ประวัติคุณหมอนะคะ (เพื่อนๆจะได้ศึกษากันไว้ เพื่อความมั่นใจนะค๊า)
นายแพทย์ ศรัณย์ วรรณจำรัส เป็นผู้เชี่ยวชาญด้านศัลยกรรมตกแต่งและเสริมสวย
มีความเชี่ยวชาญและประสบการณ์มากกว่า 10 ปี ประวัติการศึกษา แพทย์ศาสตรบัณฑิต พ.ศ. 2523 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
ประกาศนียบัตรบัณฑิตทางวิทยาศาสตร์การแพทย์คลินิก สาขาวิชาศัลยศาสตร์ พ.ศ. 2536 จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย
วุฒิบัตร แสดงความรู้ความชำนาญในการประกอบวิชาชีพเวชกรรม สาขาศัลยศาสตร์ตกแต่ง พ.ศ. 2538 จากแพทยสภา
และ Physician Training Program in Plastic and Reconstructive Surgery at East Virginia School (EVMS) USA
ตอนนี้คุณหมอไปประจำอยู่ที่เมเจอร์ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน ชั้น 3 ค่ะ (ดั่งคุณ nu_jee กล่าวมาข้างต้น)
(จริงๆแล้วคุณหมอมีคลินิคเป็นของตัวเองชื่อ หมอศรัณย์ คลินิก: ศัลยกรรม สไตล์ เกาหลี แถวสุทธิสาร ค่ะ
ค่อนข้างมีชื่อเสียงเลยทีเดียว แต่เผอิญว่าคุณหมอมาทำอีกที่
ปุ้ยไปทำมาที่ P10 เมเจอร์รัชโยธิน เป็นสาขาใหม่ค่ะ สาขาแรกอยู่ที่รามอินทราล่ะค่ะ แต่ที่นี่เป็นของเพื่อนคุณหมอน่ะค่ะ คุณเพื่อนเป็นเจ้าของ P10 อ่าค่ะ คุณหมอท่านก็เลยมารับงานช่วยคุณเพื่อนอีกแรงเลยค่ะ แต่จริงๆ ที่คลีนิคของคุณหมอ
คิวก็เยอะพอควรเลยแถมยังต้องวิ่งงานไปมา 2 ที่ รวยเละแร้ว!!! คร๊าคุณหมอ งุงิ งุงิ (แอบเห็งตอนไปตัดไหมเมื่อวันพุธที่ผ่านมา ท่านใส่เข็มขัดแบรนด์สุดริสส มองเห็นได้ชัดมาแต่ไกลเลยคร๊า)
คุณหมอน่ารัก พูดเก่ง ใจดีค่ะ แต่คุณหมอจะไม่ค่อยทำให้โด่งมากอ่าค่ะ เค้าจะเน้นทำแบบธรรมชาติให้มากกว่า จากที่ปุ้ยคุยกะเค้าตอนทำอะน๊า แต่ถ้าเราต้องการก็รีเควสได้เลยค๊า ไม่มีปัญหา
ตัวซิลิโคนเป็นของอเมกาค่ะ มีอยู่ 3 แบบ 3 ราคาด้วยกันค่ะ ลองไปปรึกษาหรือโทรสอบถามได้เลยค่ะ
และถ้าอยากเห็นหรือติดตามผลงานของคุณหมอ สามารถแวะมาเขี่ยมชมกระทู้ปุ้ยได้เลยน๊า:) ยินดีให้พิจารณา ติชมได้เลยค๊า
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
อ้าว คุณปุ้ยมาแล้ว กำลังรออัพเดทเรื่องจมูกอยู่เชียว^^
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-6-28 21:21:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนนะครับ
น่ารักกันทุกคนเล้ยยยย
สุขภาพแข็งแรงๆ นะครับ
ช่วยบอกราคาได้ไหมคะ ตอนแรกจะทำที่ฟอร์จูนแต่คิวคุณหมอเต็มถึง มิ.ย.54 เรยอ่ะค่ะ  เรยจะหาหมอท่านใหม่ ที่คิวยังว่างพอจะจองได้เดือนตุลานี้อ่ะค่ะ ช่วยบอกราคาได้ไหมค๊ะสัก15000 พอมีมั้ยคะ  เวลาน้อยลงทุกวันๆช่วยเค้าที ^^
อยากทราบราคาบ้างอะค่ะ

แสดงความคิดเห็น

www.saransurgery.com มีราคาเเจ้งหมดค่ะ  โพสต์ 2011-4-28 19:47
ผมก็ทำกับคุณหมอศรัณย์ แบบเกาหลีเลย สองหมื่นห้า ตอนนี้ได้ 3 อาทิตย์แล้วครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้