ดู: 2109|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ก่อนหลังเสริมนม และตาสองชั้น คุณหมอชาติชาย Absolute clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัดดีค่ะ เอารูป มาให้เพื่อนๆชมค่ะ หลังทำได้ เกือบสามอาทิตย์แล้วค่ะ คือ เราว่ามันเข้าที่แล้วค่ะ  สำหรับตานะค่ะ นมยังห่างอยู่หน่อย แต่ใส่ชุดชั้นในแล้ว ดัน มันสวยดีค่ะ  ขออนุญาติไม่เปิดนมให้ดูนะค่ะ  ตั้งใจมาโชว์ตามากที่สุดเลย  สวยดี ชอบมากค่ะ

เราทำตา 25000 ค่ะ

หน้าอก ทรงกลม ผิวทราย เมนเตอร์ 65000.- ค่ะ

รูปนะค่ะ

แอบบอกว่า เราได้ราคาพิเศษอีกคนนึงคร้าาาาา
และค่าที่ได้ส่วนลด มาลงไลน์ให้น้องเขาหน่อยค่ะ ( นี่เป็นสัญญาใจกับน้องเขามั้ง เห็นลูกค้าน้องเขามาลง ไลน์น้อเขาหลายคนเลย )
ไลน์นี้ค่ะ ID. italiiz
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้