ดู: 3583|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ปากไม่เท่ากันค่ะทำไงดี

[คัดลอกลิงก์]
ช่วยดูหน่อยค่ะ รูปแรกได้5วัน.  รูปที่สอง12วันค่ะ.  แต่ทำไมตอน5วันปากบนยังเป็นทรง เห็นว่าเท่ากัน. แต่ตอนนี้ดูเบี้ยวอ่ะค่ะ เป็นเพราะอะไร

เครียกค่ะ. ช่วยดูหน่อยนะถ้า

image.jpg (555.7 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

รีบแก้ไขนะค่ะ ว่าแต่คุณหมอจเร ใครน้ำ ขอบอกนะค่ะ หนีให้ไกลจากคลีนิกโกลบอลเมดิคอลเซ็นเตอร์นี้เลยนะค่ะ พี่ไปทำจมูกมา ทำตั้งแต่เที่ยงวันยันเที่ยงคืน ดีนะที่ไม่ตาย สรุปต้องถอดทิ้ง เสียเงินเกือบแสน เงินหาใหม่ได้ แต่คนรอบข้างพี่คิดว่าพี่ตายไปแล้ว เพราะมีที่ไหนบ้าง หมอเปิดหนังสือทำผ่าตัด ใช้เวลาสิบกว่าชั่วโมง อย่าไปเชื่อมันค่ะ ขอโทษนะค่ะ ไม่ได้โจมตี แต่ดีนะที่พี่มีชีวิตรอดมา บทเรียนราคาแพงสุดในชีวิต
ของเรา 20 วันละ  ปากเราเปลี่ยน ทรงทุกวันเลย
ทำจากที่ไหนมาหรอค่ะ
2 ข้างอาจยุบบวมไม่เท่ากันก็อาจเป็นได้นะคะ

อย่าพึ่งกังวลค่ะ

เพื่อนเราทำมาเป็นเดือน กว่าจะสวย เข้าที่นะคะ

ยังไงเป็นกำลังใจให้ จขกท หายและสวยไวไวนะคะ
ขอให้เข้าที่ไวๆนะคะ ติดตามยุนะคะ เพราะ เลงๆไว้ยุเหมือนกันค่ะ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-18 00:37:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณทุกคอมเม้นนะคะ     เดี๋ยวจะลองส่งรูปไปให้คลีนิกดู. ถ้ามันไม่เท่ากันจริงๆ
แล้วต้องแก้. ดูแล้วไม่รู้จะตัดตรงไหนมันไม่เหลือพื้นที่ให้ตัดแล้วค่ะ  เซ็งจุง
ขอบคุณเพื่อนๆมากค่ะ

อยากจะแก้ปากบ้าง ทำมาแล้วไม่อยากออกไปไหนเลยค่ะ ขอไลน์หน่อยนะคะ
snapasorn ตอบกลับเมื่อ 2015-5-9 09:15
อยากจะแก้ปากบ้าง ทำมาแล้วไม่อยากออกไปไหนเลยค่ะ ขอไลน์หน่อยนะคะ

เหมือนกัน เรามีที่หนื่งเพื่อนแนะนำมา
ว่าจะไปที่22/12/1015นี้
ID line : alee3456
มาคุยกันด้าย
คงยังแก้ไขไม่ได้หลอกมันยังไม่หายดีน่าจะต้องคอยสัก3เดือน เพราะตัดบางและลึกเกินไปแล้ว คอยก่อนน่าจะดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้