ดู: 1406|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] ฉีดหน้าเรียวมา ชอบมากเลย กรามก็หายบิวทิส คลินิก ทำให้ฝันเป็นจิง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tangtai.1 เมื่อ 2015-1-15 16:12

ดีคะ รีวิว ครั้งแรก ผิดถูกตรงไหนอย่าว่ากันเน้อ ไม่พูดอะไรมากนะคะ
คือ อยากมาโชว์ หน้าสวยๆ ที่พึ่งไปฉีดมาใหม่ให้ได้ชมกัน น่ะค่ะ คือไปฉีดสลาย
ไขมันมาค่ะ ทำที่บิวทิส คลินิกอยู่เเถวๆ เดอะมอลงามวงศ์วาน ที่ตัดสินใจมาฉีดที่นี่เพราะ
ดูจากเเฟนเพจ เเล้วเห็นดาราเข้าทำเยอะมาก เร้ยสนใจ  เผื่อสวยเเบบดารามั้ง
ที่ไปฉีดนี้เพราะเป็นคนเเก้มเยอะ หน้าเร้ยยออกบานๆ สรุป ก็อยากให้หน้าเรียวเเล้วให้
มีคางนิดๆ น่ะ .... ตามภาพเลย เห็นความเปลี่ยนแปลงโดยชัดเจน !!

เอาเพจมาฝากด้วยนะเผื่อใครสนใจไปฉีดมั้ง ลองเข้าไปติดตามดูนะคะ
https://www.facebook.com/beautiseclinic.thailand
ผอมลงเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้