ดู: 3185|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เหลาคาง/ตัดกราม] ศัลยกรรมลดโหนกแก้มกับตัดกรามที่เอเซียคลินิคหมอทำดีไหนค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
เราเคยศึกษาที่คลินิคนี้อะค่ะ พนักงานบอกว่าสามารถทำได้ค่ะมีหมอผู้เชียวชาญโดยตรงด้านกระดูกจากโรงพยาบาลศิริราช เราก็ไปหาข้อมูลว่าก็มีหมอจริงเลยตัดสินใจจะตกลงทำค่ะ แต่ก่อนทำนี่อยากเห็นตัวอย่างว่าจะหายบวมต้องใช้เวลานานแค่ไหนค่ะ หน้าจะได้รูปสวยเลยไหมค่ะ
พอดีเจอน้องคนหนึ่งใน คลินิคแถวสุขุมวิท เรารอหมอฉีดวิตามินc เห็นน้องเค้าหน้าบวมเลยถามว่าไปทำอะไรมา น้องบอกว่าไปตัดกรามกับทุบโหนกแก้มที่เอเชียคลินิคได้สองอาทิตย์แล้ว น้องบอกว่าไม่เจ็บ ตอนนี้ก็เดือนหนึ่งหน้าน้องเค้ายังบวมอยู่ เราสนใจทุบโหนกแก้มแต่ราคาแพงมาก 95000บ
https://www.youtube.com/watch?v=QV7dX8nbXo8

ช่วงนี้ หมอมีคดีอยู่ค่ะ เลยลูกค้าน้อย เลยมีโปรโมชั่น ลดราคาเหลากราม เหลือ 63,000 เหลาโหนก 63,000 ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้