ดู: 997|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ระหว่าง meso fat กับ mesoestetic แบบไหนช่วยลดต้นแขน ต้นขาได้ดีกว่ากันคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือเราเป็นคนที่มีต้นแขน ต้นขาใหญ่มากๆ จึงอยากจะลองฉีดสลายไขมันดู เผื่อมันจะลดลงไปบ้าง แต่ตอนนี้เลือกไม่ถูกระหว่าง meso fat กับ mesoestetic  ว่าควรจะฉีดแบบไหนดี เพื่อนๆคิดว่าเราควรเลือกฉีดแบบไหนดีคะ
ช่วยได้ทั้ง 2 ตัวเลยค่ะ แต่ mesoestetic จะช่วยบำรุงผิวและทำให้ผิวกระชับขึ้นด้วยนะคะ

ดูดไขมันดีกว่าหรือเปล่าคะ
เราแนะนำเป็น mesoestetic อ่ะ น่าจะออกมาเวิร์ค
mesoestetic หรือป่าวคะ ไม่แน่ใจ
closett ตอบกลับเมื่อ 2015-1-16 15:35
เราแนะนำเป็น mesoestetic อ่ะ น่าจะออกมาเวิร์ค

เราก็เคยฉีด Mesolift ของ mesoesteticแล้วไม่ได้ผล
ยิ่งสลายไขมันด้วยmprof ของ mesoesteticแล้ว ยิ่งบวมแดงมาก
สู้ฉีดโบท็อกซ์กราม กะฉีดสลายไขมัน slimmingไม่ได้เลยค่ะ
ลองดูตัวอย่างในกระทู้ หน้าเรียว! ที่บ้านหมอวิโรจน์ คลินิก ค่ะ
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=102559&extra=
mesoestetic มันจะช่วยทั้งสลายไขมัน แล้วก็ กระชับผิวด้วย ถ้าทำก็น่าจะออกมาดีนะ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-6 11:03:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ สำหรับข้อมูล แล้วตัว mesoestetic มันจะเป็นอันตรายอะไรหรือป่าวคะ
Nomai ตอบกลับเมื่อ 2015-2-6 11:03
ขอบคุณนะคะ สำหรับข้อมูล แล้วตัว mesoestetic มันจะเป็นอันตรายอะไรหรือป่าวคะ

ไม่น่าจะเป็นอันตรายไรนะ เห็นพวกพริตตี้ใช่กันเยอะแยะ
mesoestetic สลายไขมัน ไม่น่าจะเป็นอันตรายนะค่ะ เพราะเคยสอบถามทางคลีนิคว่าตัวนี้เป็นอันตรายไหม ไม่เป็นอันตราค่ะ เพราะได้รับรองมาตราฐาน GMP ค่ะ
คนที่ไปทำมาเขาบอกว่าโอเคนะคะ ไม่มีผลข้างเคียงค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้