ดู: 12521|ตอบกลับ: 101
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่ หน้าเปลี่ยนเลย จากดีมอร์คลินิกอะ

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำจมูกมาที่ดีมอร์คลินิกนี้อะ เลยขอแวะมาโชว์นิดนึง ชอบอะๆ หน้าเปลี่ยนเลย เอารูปโชว์ใครเค้าก็ถามว่าไปฉีดหน้าเรียวมารึป่าว ไม่ได้ทำไรกะหน้าเลย มีแต่จมูกนี่แหละ หุหุ ก่อนทำนะ
หลังทำ
เปรียบเทียบดูเอาเอง ว่าทำไมคนถึงถามเยอะว่าไปฉีดโบหน้ามาเหรอ 555

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สันจมูกพุ่ง เริส มาก ชอบๆ
สันจมูกสวยอ่ะครับ อยากได้แบบนี้มั่ง
หล่อมากเรยคับ ทรงที่อยากได้เรยอ่ะ
ราคาเท่าไหร่ แล้วใช้ซีลิโคนแบบไหนครับ บิดได้ไหมครับ
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-11 15:45:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอมอส ตอบกลับเมื่อ 2015-1-9 23:57
สันจมูกพุ่ง เริส มาก ชอบๆ

ช่ายครับๆ
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-11 15:46:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pickkapooh ตอบกลับเมื่อ 2015-1-10 12:27
สันจมูกสวยอ่ะครับ อยากได้แบบนี้มั่ง

ช่ายคับ สันสวยดูธรรมชาติเลยอะคับ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-11 15:48:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7799 ตอบกลับเมื่อ 2015-1-10 21:09
ราคาเท่าไหร่ แล้วใช้ซีลิโคนแบบไหนครับ บิดได้ไหมครับ

ทำม 12500 เองครับ ซิลิโคนเค้าใช้เกรดเอ นิ่มบิดได้ครับ ถือว่าถูกมากถ้าเทียบกับทรงที่ได้มาและคุณภาพซิลิโคนครับ
จมูกสวยคับ ดูเข้ากับหน้ามากคับ
หล่อเลยคร๊าบบบ
หล่อขึ้นเยอะมากเรยอ่ะ จขกท มาอัพให้ดูบ่อยๆหน่อยนะคับ ขอบคุนคับ
olehahe ตอบกลับเมื่อ 2015-1-11 15:48
ทำม 12500 เองครับ ซิลิโคนเค้าใช้เกรดเอ นิ่มบิดได้ครับ  ...

ขอบคุณครับ
ชอบทรงนี้จัง พุ่งมาก ราคาเท่ารัยค่ะ
ตอนทำเจ็บไหมคับ ผมอยากได้จมูกทรงแบบนิ หล่อคับ
ตอนทำเจ็บไหมคับ ผมอยากได้จมูกทรงแบบนิ หล่อคับ
หล่อเลย ถ้าผมทำมันจะออกมาสวยแบบนี้มัยเนี้ย
ทรงสวยเข้ากับหน้าเลยค่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลยคร้า
จริงด้วย หน้าเล็กลงเห็นได้ชัดเลยค่ะ
ตอนไปทำ มีเอารูปตัวอย่างไปให้หมอดูให้หรือเปล่าครับ หรือว่าให้หมอเป็นคนทำให้เลย ขอข้อมูลเพราะว่าผมจะไปทำที่ดีมอร์อยู่เหมือนกันครับ
สวยมากเลยค่ะ
อยู่ที่ไหนคะ ขอเบอร์โทรคลีนิคได้มั๊ยคะ
ดูธรรมชาติมากๆหล่อเป๊ะเว่อร์เลยนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้