ดู: 1262|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เพิ่งเสริมหน้าอกมาสดๆร้อนๆ ที่The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคะ เพื่อนๆ มารีวิว เสริมหน้าอก คะ

เพิ่งทำได้ วันนี้ วันที่ 2 คะ

เราได้เคส ผ่าตัด เมื่อวันที่ 4 มกราคม คิว 5โมงเยนคะ ตื่นเต้นมาก ทำใต้ราวนมคะ ทรงหยดน้ำ เมนเตอร์ คะ

ไซส์ 345 cc ตอนนี้ ก็ ล้างแผลไปแล้ว คะ ถามว่าเจ็บไหม ก็เจ็บคะแต่ทนได้

แต่ส่วนใหญ่ ปวดหลังมากกว่า คะ เลยเอารูป มาอัพให้เพื่อนๆดู ละจะมาอัพ อีกเรื่อยๆ นะคะ

ก่อนทำคะ

หลังทำ วันรุ่งขึ้นมาล้างแผล บวมมาก คะ

แล้ว ตัดไหม จะมาอัพรูปเพิ่ม นะคะ
สวยค่ะ เท่าไหรคะ  แผลหายแล้วขอดูอีกนะคะ ขอบคุณค่ะ
สวยจ้าผ่าใต้กล้ามเนื้อหรือเหนือกล้ามเนื้อจ๊ะ รอชมนะจ๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้