ดู: 8657|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] ดู ส่วนประกอบบนใบหน้าให้ผมหน่อย + รูปทำปากบาง กับคุณหมอบุญถิ่นมาให้ดูด้วย

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนจะดูรูปทำใจนิดนึงน่ะครับ สยองมาก หน้าตาดูไม่ได้เลย
ผมจะเอารูปตั้งแต่เมื่อ 3-4 ปี ที่แล้วมาให้ดูประกอบการตัดสินด้วยเน้อ

คือรู้สึกว่าจมูกมันใหญ่ ถ่ายรูปเห็น จมูกบาน มาแต่ไกลเลย คิดจะทำจมูกในลำดับต่อไป (หลังจากเอามีดเฉือนปากมาแล้วกับคุณหมอบุญถิ่น)
ไม่รู้ว่าผมคิดไปเองหรือปล่าวว่าจมูกใหญ่ไปไม่เข้ากับหน้าตา  แถมฐานยังเบี้ยว(ฐานเบี้ยวหมอบุญถิ่นบอกมา และก็ไม่ทำให้ด้วยเพราะเคยเข้าคิวไปทำกับหมอครั้งนึงแล้วก่อนที่จะทำปากบาง)

ผมควรแก้อย่างไรกับจมูกอันนี้ดีครับ
ทำให้เล็กกว่านี้ดีหรือไม่ และได้หรือไม่
หมอไหนดี

ใบหน้าโหลๆอันนี้ ควรไปปรับแต่งอะไรอีกบ้าง (คิดจะแก้จมูก+ทำปากให้บางได้รูปใหม่ รู้สึกที่ทำมาแล้วไม่บางเท่าไหร่เลย)

ต่อไปมาดูรูปกันเลย
กล้าสุดๆ ที่เอารูปมาลง เหอๆ  เชิญมาแนะนำ หรือ ประนามกันเลยน่ะครับ เยอะๆเลย ชอบๆ
1.
2.
3.
4.

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไม่ได้ขี้เหร่นะครบ

ตามที่หนึ่งคิดนะ
คิดว่า น่าจะเสริมให้เห็นเป็นสันเป็นทรงขึ้นครับ เสริมปลายให้โด่งขึ้นมา
เพราะคุณ yimyim ปลายสวยอยู่แล้วคัรบ มีหยดน้ำเยอะด้วยอะ ถ้าเน้นสัน+ปลาย ออกมาสวยแน่นอนครับ

ปากสวยแล้วครับ
เห็นด้วยกับหนึ่งคับ

แก้ไขจมูกอีกอย่างเดียวก็หล่อแล้วคับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
คุณ จขกท. ทำปางบางมาเท่าไรหรอค่???

ดูดีขึ้นก่าเดิมเยอะเรย ^^
ปากเจิสสมากคับ
ปากยุบมาดูดีได้อีกครับเนี่ย
ทำปากมาดูดีขึ้นมากเลยค่า

ทำจมูกอีกหน่อยหล่อเข้มเลยนะนี่

ก้าวต่อไปค่า
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 13:04:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังรู้สึกว่าจมูกใหญ่ไปอ่าครับ ช่วงกลางจมูกน่ะครับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 13:06:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คุณ จขกท. ทำปางบางมาเท่าไรหรอค่???

ดูดีขึ้นก่าเดิมเยอะเรย ^^

ทำกับคุณหมอบุญถิ่น ด้านล่ะ 5000 รวมบนล่างก็ 10,000 บาทจ้า
แต่ตอนนี้ไม่รู้ราคาเปลี่ยนหรือยังน่ะ
11#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 13:08:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปากเจิสสมากคับ

ปากทำแล้วต่างไม่เยอะครับ
รูปที่ถ่ายแอบจิ๊กปากเล็กน้อย
ทำจมูกอีกนิด หล่อระเบิดไปเลยครับ เพราะตรงปลายจมูกสวยอยู่แล้ว
ทำแย้ว ตาคม แน่นอน..แจ๋มๆ
ตามรีบนเลยครับ ๆ
อยากทำปากบ้างจัง
แก้ไขล่าสุด TITAN เมื่อ 2009-7-10 20:15

บีม .... กิวว่าน่ะ
ปากที่ทำมากะหมอบุญ ถือว่ายุบลงน่ะครับ เพราะก่อนทำ จะดูว่าย้อยๆ ลงมา
พอตัดออกแล้ว ดูมันไม่ย้อยแล้วน่ะครับ และ บางลงด้วยน่ะครับ

ซึ่งบีมทำมาไม่นาน มันจะยุบประมาณ 6 เดือน  (ขนาดตอนนี้กิวยังเป็นเส้นแข็งๆ อยู่เลย ) .... รออีกนิดน่าจะยุบลงอีกนิดครับ

ส่วนเรี่องจมูก ที่บอกว่าหมอบุญไม่รับทำให้ ไปทำที่อื่นก็ได้ครับ ทำให้เป็นสันขึ้นมา แล้วให้ปลายเป็นหยดน้ำ เหมือนน้องหนึ่งบอก ก็จะหล่อครับ .... โครงสร้างจมูกบีมคต แบบว่าไม่ตรง คุณหมอแก้ไขปัญหานี้ได้ครับ ลองเข้าไปปรึกษาหมอน่ะค๊าฟ

..... ขอให้หล่อเร็วๆ น่ะค๊าฟ.... บีม
คุณบีมครับ............ผมว่าทำให้ปากคุณได้รุปขึ้นมากเลย    ดูดีขี้นครับ   ผมก็สนใจทำปากบางแต่ยังตัดสินใจเรื่องหมอไมได้เลยว่าจะทำกับใคร
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-10 22:17:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณคอมเม้นมากน่ะครับ

ว่าแต่ใครอยากดูรูปวันแรกๆที่ทำปากบ้าง
ยกมือหน่อย เดี่ยวให้ดู
มายกมือครับ ...
อยากดูด้วยค่า
ดันๆ.......ครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
จขกท..........ดูดีอยู่แล้วนะคับ  อาจแก้จมูกตามพี่ๆกูรูแนะนำก็จะดีขึ้นคับ อิอิ
เห็นด้วยดูดีเกือบหมดแล้วค่ะถ้าทำหมูกอีกอันรับรองส่องกระจกท้างวันแน่นอน เอาใจช่วยค่ะ
ปากสวยมากๆค่ะ  ถ้าเสริมจมูกอีกนิด รับรองสาวมองจนต้องเหลียวหลังแน่ๆเลยค่ะ หนับหนุนๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้