ดู: 690|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ท่านใดพอทราบบ้างครับ glutex 100gs มีปริมาณ glutathione เท่ากับกี่ mg ครับ ?

[คัดลอกลิงก์]
ผมจะลองเปลี่ยนมาฉีด glutex 100gs ดู เลยหาข้อมูล แต่ผมไม่แน่ใจ ว่า 100gs เท่ากับกี่ mg เลยหาคำตอบ และได้มา 2 คำตอบครับ คือ 100gs เท่ากับ 10,000mg อีกคำตอบบอกว่า เท่ากับ 100,000mg ผมเลยไม่แน่ใจว่าอันไหนคือคำตอบที่ถูกต้อง ท่านใดพอทราบบ้างครับ ว่า 100gs เท่ากับเท่าไรกันแน่ งง ครับ ขอบคุณครับ
เคยถามทางหมอ บอกว่า...
จะมากจะน้อย มันไม่สำคัญ แต่ล่ะโปรดักก็ สร้างกะแสตัวเอง ให้โดดเด่น
หมอบอกว่า ลองคิดดู ว่า มีสารชนิดนึ่ง มา ยัดแค่ขววดเดี่ยววเล็ก  แต่บอกว่า มีเป็นกิโล
ทุกคนก็มโนตาม   เลยได้แง่ คิดครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้