ดู: 2316|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมดั้งเคส Study 7,900 พหลโยธิน30 ใครเคยทำบ้าง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fongsabu เมื่อ 2014-12-24 18:05

โชคดีของเราที่ไปเจอเพจเสริมดั้งแบบเคส Study แต่จะมีอาจารย์หมอช่วยควบคุมการทำเคสนี้ ใช้สิริโคนอเมริกา
กับแกนตั๊กแตน ตอนระหว่างทำจะมีการบันทึกวีดีโอไว้ด้วย จากที่เราได้ค้นหาประวัติของคุณหมอชาญชัย ชรากร
ก็เลยมั่นใจฝุดๆ ท่านสอนคุณหมอจากคลินิกต่างๆมาหลายปีแล้ว  จากที่เคยผ่านมีดหมอมา 2 ครั้ง ก็ยังตื่นเต้น
เพราะไม่เคยทำแบบเคส Study ใครเคยทำบ้างมาแนะนำ เค้าหน่อยว่าเอาซิลิโคนแอลเหลืองอเมริกา หรือ แบบตั๊กแตนดี

แสดงความคิดเห็น

ทำมาหรือยังค่ะขอรีวิวหน่อยค่ะ  โพสต์ 2015-8-2 09:34
สนใจทำอยู่เหมือนค่ะ....ตามด้วย
ใครทำบ้างรีวิวหน่อยนะคะ
ทำมาหรือยังค่ะขอดูหน่อยค่ะ..สนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้