ดู: 753|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] อยากดูดไขมัน แต่กลัวเจ็บ มีวิธีสลายไขมันวิธีไหนอีกบ้าง??

[คัดลอกลิงก์]
พอดีอยากจะลดหน้าท้องและขาค่ะ แต่หาข้อมูลมาเจอพวกดูดไขมัน แล้วแพงม๊ากมากกก
และยังต้องพักฟื้นอีกด้วยอ่ะแอบรู้สึกไม่อยากเสียเวลา คือ ต้องการแค่อยากจะกลับมาใส่ชุดสวยๆ ได้ เพราะต้องไปงานเดือนหน้าแล้ว
และตอนนี้ก็หาชุดใส่ไม่ได้เลยค่ะ กลุ้มใจมากกก ก็เลยอยากจะลดนี่แหละเหตุผลที่แท้จริงที่สนใจอยากดูดไขมัน 555
จะบอกว่าเป็นการลดไขมันเฉพาะกิจก็ได้นะคะ ไอ้เราก็หาข้อมูลไป หาข้อมูลมาจนเจอเครื่องนวด RF ของหลายคลินิกเลยจร้าา
และตอนนี้ก็มีคลินิกที่สนใจอยู่ ก็คือ the klinique กับ amed clinic แต่รู้สึกว่าของที่นี่เค้าจะเรียกว่า s-shape
มีรูปของทั้ง 2 คลินิกมาให้ดูด้วยค่ะ ตามด้านล่างเลย

อันนี้เราไปหารูปจาก IG ของทั้ง 2 คลินิกมาค่ะ
เริ่มที่...amed clinic

The klinique

ว่าแต่ถ้าใครเคยทำเจ้าเครื่องพวกนี้และเห็นผล เอารูปมาโชว์หน่อยนะคะ
จะได้ตัดสินใจเลือกถูกว่าไปทำของคลินิกไหนดี ของคุณค่ะ
เราเคยเข้าไปในสถาบันเสริมความงามแล้วใช้เครื่องคล้ายๆในรูป
เราพูดเลยว่ามันไม่ได้สบายอย่างที่คิด แถมเจ็บตัวด้วย
จนเราลองหาข้อมูลเพิ่มเติมหลายๆที่จนมาเจอ ยศการคลีนิค
เราเองเลือกดูดไขมัน ซึ่งได้ผลดีมากและใ้เวลาพักพื้นแค่ 2-3 วันก็ออกไปข้างนอกแล้ว
แต่ในการลดกระชับสัดส่วนไม่ได้หมายความว่าจะมีแค่การดูดไขมัน
ตัวเลือกมีเยอะมากค่ะ ไม่ว่าจะลดกระชับทั้งตัว หรือแค่จะเฉพาะสัดส่วน
เลยอยากลองมาแนะนำข้อมูลไว้เป็นทางเลือก ในเว็บของคลีนิคก่อนค่ะ http://www.laser-surgery-bangkok.com/thai/?liposuction,81
ไอเครื่องแบบนี้เห็นผลจริงหรอคะ น่าสนใจ ไม่เจ็บตัวด้วยแหะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้