ดู: 692|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ช่วยแนะนำเรื่องเสริมจมูกทีค่ะ จมูกสั้นแบบนี้

[คัดลอกลิงก์]
คิดว่าตัวเองจมูกสั้นมากค่ะ แล้วคิดอยากเสริมแต่ลองศึกษาดูบางคนบอกว่า
ต้องเสริมปลายด้วยกระดูกอ่อนหลังใบหูด้วย
พอดีไม่อยากเจ็บ2ที่ แบบนี้เสริมอย่างเดียวพอไหวไหมคะ จะออกมาสวยได้มั้ย
ช่วยแนะนำหมอทีค่ะ แต่เรามีในใจ คุณหญิงคลินิค งามวงศ์วาน โอเคมั้ยอะคะ

image.jpg (495.16 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

image.jpg (527.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขอแนะนำคุณหมอในใจที่เคยไปทำมานะคะ VR Clinic ค่ะ ทำดีมากค่ะ คุณหมอฝีมือดีทุกคน ตอนแรกเราเห็นเพื่อนไปทำแล้วสวย เลยทำตาม ทำออกมาก็พอใจมาก เรื่องคำปรึกษาสามารถปรึกษาคุณหมอได้เลยค่ะ คุณหมอให้คำแนะนำดีมาก ใจดีมากด้วย ถามคุณหมอโดยตรงเลยดีกว่าค่ะ เพราะคุณหมอเค้าจะวิเคราะห์ใบหน้าเราเลยว่าควรทำแบบไหน มี 2 สาขานะคะ สุขุมวิทกับรังสิต แต่เราไปทำที่รังสิตค่ะ บ้านใกล้สาขานั้นมากกว่า รายละเอียดตามนี้เลยค่ะ www.vrclinic.com
เราแนะนำ หมอสมยศ ที่ ยศการคลินิค ค่ะ คุณหมอที่นี่ดีมาก เราเคยตัดปีกจมูกที่นี่ เป็นงานแก้นะคะ ได้ผลลัพธ์ ดีมาก อย่างของคุณน้อง รับรอบว่าผลลัพธ์ออกมาดูดีพอใจแน่นอนค่ะ ลองโทรสอบถามที่เบอร์ 02-253-8901
เราทรงจมูกคล้ายๆของเธอ ทำออกมาแล้วดูดีขึ้นมาก หน้าดูมีมิติ และเข้ารูปขึ้น
เราไปทำจมูกมาที่ยศการคลีนิคกับคุณหมอสมยศมาค่ะ
คุณหมอสมยศมือเบามาก สามวันหลังจากทำเราออกไปทำงานได้เลย
คลีนิคของคุณหมอมีสาขาที่เดอะมอลล์ งามวงศ์วานด้วยนะ
จะทำทั้งทีพยายามหาข้อมูลดีๆ จะได้ไม่เจ็บตัวหลายรอบ และคนที่จะให้คำปรึกษาได้ดีที่สุดคือคุณหมอนะคะ
ลองดูข้อมูลก่อนได้นะคะจากเว็บของคลีนิคเลย  http://www.laser-surgery-bangkok.com/

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้