ดู: 1861|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกครั้งแรกสองข้างไม่เท่ากัน ตอนนี้ไปแก้อีกที่แล้ว พอใจมาก

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้าาา เพิ่งแก้หน้าอกมาหลังจากทำไปครั้งแรกที่คลินิกนึง ปรากฎว่านมน้มทั้งสองข้างดันไม่เท่ากัน ... T_T เครียดมากเพราะคิดว่าจะทำแค่ครั้งเดียวให้ดีไปเลย

แต่ออกมาแบบนี้ยังไงก็ต้องหาที่แก้ใหม่ค่ะ แต่ไม่กล้ากลับไปทำที่คลินิกเดิมอีกเลย เข็ดเลยค่ะเลยหาที่ใหม่ คราวนี้ทั้งดูสถานที่

เข้าไปคุยกับหมอหลายที่อยู่เหมือนกัน เพราะอยากแก้ครั้งใหม่ให้สวยทีเดียวให้จบ จนมาที่เดอร์มาสเตอร์ ได้คุยกับคุณหมอจนเชื่อใจที่นั่นเลยค่ะ

คุณหมอมีประสบการณ์และจบทางด้านนี้โดยตรง ทำมาหลายเคสแล้ว ดูจากรีวิวแล้วชอบด้วยค่ะ

ดูที่้นั่นเป็นสถาบันความงามที่ดูดีแล้วใหญ่กว่าคลินิกทั่วไปมาก เลยตัดสินใจทำที่ Dermaster นี่ล่ะค่ะ

ทำมาครั้งแรกแล้ว แต่พอทำเสร็จแล้วมันไม่เท่ากันเลยค่ะ ...

หลังจากทำมาแล้ว สามวันค่ะ พอใจในฝีมือคุณหมอโอ๋มากค่ะ

ใครจะทำหน้าอกก็ลองศึกษาดูดีๆนะคะ ว่าคุณหมอที่ทำมีประสบการณ์ทางได้นี้มากน้อยแค่ไหน จะได้ไม่ต้องเจ็บตัวหลายครั้งค่ะ
โพสต์ 2014-12-15 14:06:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่าเสียหายราคาแก้เท่าไรเหรอค่ะ
โพสต์ 2014-12-24 16:59:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ที่ไหนเหรอค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้