ดู: 1319|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ความรู้สึกหลังเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patchjaz เมื่อ 2014-12-13 09:36

เพิ่งไปเสริมหน้าอกมาค่ะ ได้เกือบ 2 อาทิตย์แล้วล่ะค่ะ ทำกับหมอชาติชาย หลังทำมาก็มีปวดๆ บ้างค่ะ

เราผ่าใต้ราวนมค่ะ เพราะเห็นเพื่อนๆบอกว่า จะดูแลแผลง่ายกว่าใต้รักแร้อ่าค่ะ แผลจะไม่อับชื้น แต่เสี่ยง

ที่จะเกิดแผลเป็นได้ง่ายอ่าค่ะ ตอนนี้ตัดไหมแล้วก็พยายามดูแลแผลดีๆ อ่าค่ะ ทาพวก สการ์ ครีม อ่าค่ะ

เพราะก็กลัวเป็นแผลเป็นเหมือนกัน วันนี้เอารูปหลังทำมาให้ดูค่ะ ก่อนทำไม่เคยได้ถ่ายไว้เลยค่ะ เพราะ

คิดว่าจะไม่ได้มาลงรีวิว อายค่ะ แต่ก็ลองมารีวิวดูค่ะ ปิดหัวนมไว้ๆ หวังว่าจะไม่มีใครมาล้อนะค่ะ คริ คริ..

ยังมีรอยช้ำข้างๆ อยู่อ่าค่ะ อยากถามเพื่อนๆ ว่า ทำยังไงรอยช้ำจะหายเร็วๆ ค่ะ ?   สองอาทิตย์แล้วอ่าค่ะ

ทำที่ไหนหรอค่ะ เราทำที่ รพ.เลอลักษณ์น่ะค่ะ ไม่ช้ำน่ะค่ะ ทำใต้รักแร้น่ะค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-15 10:43:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Dara_PAT ตอบกลับเมื่อ 2014-12-13 10:22
ทำที่ไหนหรอค่ะ เราทำที่ รพ.เลอลักษณ์น่ะค่ะ ไม่ช้ำน่ะค่ะ ทำใต้รักแร้น่ะค่ะ

aplus clinic ค่ะ พอดีเราเป็นคนช้ำง่ายด้วยแหล่ะค่ะ เพื่อนๆทำมา ไม่ช้ำกันซ๊ากกกคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้