ดู: 981|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] รีวิว ฉีดฟิลเลอร์จมูกมา โด่งได้ใจ ฟินสุดๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย somsai.1 เมื่อ 2014-12-12 14:29

ดีคับชาวดั่งโด่ง  เป็นคนดั่งน้อย ไม่ค่อยมีนั่นล่ะ เลยตัดสินใจไปทำ เเต่เอาเเค่ฉีดฟิลเลอร์พอเหอะๆๆ เพราะจะได้ไม่เจ็บมาก อีกอย่างก็อยู่ได้นานเหมือนกัน ผมหาข้อมูลของคลินิก เเละก็มีเพื่อนๆ เเนะนำมาที่ บิวทิส คลินิก ทีเเรกผมก็ไม่อะไร เเต่พอผมเข้าศึกษาข้อมูลดูของหลายเว็บ หลายคลินิก เเล้วก็เบื่อ เยอะเกิน ผมเลือกไม่ถูก เลยมานั่งดูเพจคลินิกที่เพื่อนให้มา เห้ย!! มันน่าสนใจดี  ผมเลยตัดสินใจเลืิอกทำที่นี่ ที่บิวทิส คลินิก ผมทำ ที่สาขางามวงค์วานคับ เพราะใกล้ที่ผมอยู่ ผมก็โทรเข้าไปสอบถาม เเละนัด จองคิว กับพนักงานเขาไว้ เเละ พอวันที่ 9 ธ.ค. ที่ผ่านมานี่เอง ผม ก็ได้เข้ารับการรักษาคับ ..

ผมบอกกับหมอว่า ฉีดเอาพอดีนะหมอ โด่งพอประมาณ ให้ดูเป็น ธรรมชาติ นะคับ
แหม๋ หมอนี่ ทำได้ โดยใจ สุดๆ ไม่อยากจะคุย
หลังจากที่หมอฉีดบ๋็อกยาชา ให้เสร็จ รอไปสักพัก ประมาณ 40 นาที ได้ หมอก็เริ่มละเลงฉีดฟิลเลอร์ลงจมูกให้  มีเจ็บนะคับ นิดๆ

อันนี้รูปก่อนทำคับ เห็นไหมดั่งผม?  เหอะๆ ไม่มีเลย

อันนี้รูปที่น่าประทับใจจนถึงตอนนี้คับ ฉีดเสร็จดูดีเลย หล่อเลย

เรื่องดีดี คับ มาเเชร์ต่อ ใครที่สนใจ ก็ลองเข้าหาข้อมูล เเฟนเพจเขาดูนะคับ

ผมคิดว่ารีวิวนี้จะเป็นเกร็ดความรู้ได้นะสำหรับใครหลายๆคนที่กำลังมองหาที่ทำอยู่น่ะคับ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2014-12-12 14:40:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าสนใจ ดูหล่อเลยครับโด่งรับกับหน้าพอดี อยากดูรูปหน้าตรงครับ มีป่าว!!
โพสต์ 2014-12-12 14:44:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้วว หล่อ เลยย นาา เเต่อยากมองหน้า ตรงอ่าาา

ใช่ๆๆ เราก็ไปฉีดผิวขาวที่ บิวทิส มาเหมือนกัน โดนใจเรามาก
โพสต์ 2014-12-25 20:07:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าหาว่าผมมากวนเลยนะครับ
ฉีดฟิลเลอมันสวยได้แปปๆคับ
พอสลายก็ไม่หมด ต่อให้แพงแค่ไหน
ผมมีประสบการคับ ฉีดไม่ถึงหมื่น แก้เป็นแสน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้