ดู: 3319|ตอบกลับ: 3

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น & ปากกระจับ หมอชาติชาย

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้ได้อาทิตย์กว่าแล้วค่ะ ทำพร้อมกัน 2 เลยค่ะ แต่รู้สึกว่าตาเริ่มเข้าที่ค่ะ แต่ปากยังบวมๆอยู่เล็กน้อยอ่าค่ะ

แต่ว่าก็เริ่มๆ นวดคลึงปากบ้างแล้วค่ะ (แอบสงสัยว่า? ถ้านวดๆคลึงๆ แล้วปากจะเข้าที่เร็วเป็นทรงมากขึ้นใช่มั๊ย)

มีเจ็บแปล๊บๆ บ้าง ก็หยุดค่ะ แต่ตาตอนนี้โอเคแล้วล่ะค่ะ ฉีดยาชาทั้งสองอย่างเลยค่ะ ถามว่าเจ็บมั๊ย ก็เจ็บนะค่ะ

แต่ก็พอทนได้ แต่ปากหลังทำนี่ปวดมากๆ เลยค่ะ ยิ่งกว่าไปถอนฟันมาซะอีกค่ะ ตอนฉีดยาชาก็เจ็บม๊ากกกกกค่ะ

เดี๋ยวทุกสิ่ง ทุกอย่างเข้าที่แล้ว จะกลับมาอัพเดทอีกนะค่ะ ยังไงฝากติ ฝากชม ด้วยนะค่ะ ว่าเป็นยังไงบ้างอ่าค่ะ..

แสดงความคิดเห็น

ตาเดิมก็สวยมากนะคะ ไ่ม่ทราบว่าที่ทำแบบกรีดหรือเย็บสามจุด ห้าจุดคะ  โพสต์ 2014-12-11 16:47
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-11 17:18:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แบบเย็บจุดอ่าค่ะ
โพสต์ 2015-6-5 08:22:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ เท่าไหร่คร่าา ตา ปาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้