ดู: 1894|ตอบกลับ: 1

[ทำปากบาง] ไปทำเลเซอร์ปากชมพู ที่บิวทิส คลินิก มา โอเคเลยล่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ่ะ มารีวิวเลเซอร์ปากชมพูคะ ไปทำที่ บิวทิส คลินิก มาค่ะ ขอบอกเลยว่าโดยปกติเป็นคนริมฝีปากค่อนข้างดำ คือดำตามพันธุกรรมน่ะค่ะ ไม่ชอบ มันเหมือนปากผู้ชายที่ดูดบุหรี่ คือ หาข้อมูลเห็นว่าการทำเลเซอร์ปากชมพู จะอยู่ได้นานกว่าการสัก และจะดูเป็นธรรมชาติมากกว่า ก็เลยลองทำดู นี่ก็ทำมาได้ สองเดือน เเล้ว นะคะ
ก็ดูดีขึ้นนะคะ จาก เเต่ เดิม ดูตามภาพเลยค่ะ

เป็นยังไง บ้าง ชอบ ไม่ชอบติ ชมกันได้ นะคะ

ก็เป็นเรื่องดีดี ที่ อยากมาแชร์ต่อ ค่ะสำหรับใคร ที่มีปากคล่ำ ดำ เหมือนกัน ก็ลอง เข้าไปปดูที่เเฟนเพจเขาดูนะคะ ถ้าสนใจก็ลองติดต่อสอบถามเขา ดู  เป็นอีกทางเลือก หนึ่งที่ดี เลย ล่ะค่ะ ไม่ต้องไปสักหรอกค่ะ ทำเลเซอร์ดูดี กว่าเยอะค่ะ

โพสต์ 2014-12-11 16:01:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีขึ้นมากค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ สนใจค่ะ เพราะปากคล้ำเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้