ดู: 2240|ตอบกลับ: 7

รีวิวหน้าอก จาก รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ   วันนี้จะมารีวิวหน้าอกน่ะค่ะ ... ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ แห่ง รพ.เลอลักษณ์ ค่ะ

ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวเองก่อน่ะค่ะ ชื่อดาค่ะ อายุ(ไม่บอกดีกว่าเน้อะ) วันนี้นมเริ่มสวยแล้ว ภูมิใจมากค่ะ

เริ่มเลยแหระกันเน้อะ!!.. เดิมที่เราเป็นคนหุ่นดีน่ะ แต่ติดเรื่องเดียวคือหน้าอกเราไม่มีเลย   (เศร้า) เวลาใส่เสื้อก็ต้องเลือกแบบดูมดูม ดันๆ โกยทุกทิศวิธีทางที่จะให้มีเพื่อที่จะเอาให้ดูนมมีหน้าอกมีให้มากที่สุดอ่ะ เพราะเวลาใส่เสื้อจะได้สวย .. บอกตรงๆเลยน่ะ ใครเคยโดนแซวว่า "ไม้กระดาน"น่ะ จะแบบจี๊ดสุดๆจริงไหมค่ะ (แล้วแอบไปบ่นให้แม่ฟังว่าทำไมชอบให้มาน้อยอ่ะ ฮ่าๆ) กว่าได้ออกไปเที่ยวทีเสียเวลาเยอะเลยน่ะ (เหนื่อยน่ะกว่าจะได้แต่ละครั้ง) เราก็เลยพยายามหาข้อมูลทุกทาง เพราะคิดว่า "ฉันต้องสวยสมบูรณ์แบบและไม่เสียเวลากับการโดกยอีกต่อไป แต่ที่แน่นอนและสำคัญสุดคือต้องปลอดภัย (แหมเสียเงินทั้งที่ต้องคุ้มค่า คุณภาพ ปลอดภัยกับชีวิตกันหน่อยสิ จริงไหมค่ะ?) เอาแค่นี้ก่อนแหระกัน เดียวให้ทุกคนดูความแตกต่างกัน ก่อน-หลังทำเลยดีกว่าเน้อะ

ปล. ที่เราเลือกรพ.เลอลักษณ์
1. เป็น รพ. ฉนั้นต้องมีความปลอดภัยแน่นอน
2. หลังจากทำแล้ว ได้นอนพักฟื้นที่ รพ. 1 คืน ภายใต้การดูแลของแพทย์และพยาบาล (พยาบาลใจดีมาก หมอก็ใจดีสุดสุดอ่ะ )
3. บรรยากาศดี วิวสวย ห้องสะอาดมากค่ะ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x

แสดงความคิดเห็น

สวยค่ะ ตั้งใจจะไปทำเหมือนกัน ได้ไซด์ไหนค่ะ กี่ CC ทรงอะไร?  โพสต์ 2014-12-10 16:40
โพสต์ 2014-12-11 08:44:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังเลยค่ะ
โพสต์ 2014-12-11 08:50:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องไปทำจุกสีชมพูด้วย จะแหล่มสุดยอด
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-13 10:21:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เต็มที่ 400 เลยน่ะค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-3 10:03:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Pinkmaya ตอบกลับเมื่อ 2014-12-11 08:50
ต้องไปทำจุกสีชมพูด้วย จะแหล่มสุดยอด

จร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้