ดู: 1217|ตอบกลับ: 1

[ทำหน้าเรียว] รีวิว ศัลยกรรมแก้ม

[คัดลอกลิงก์]
ตัวเราได้ตัดสินใจทำแก้มกับคุณหมอที่ คลีนิค DRK Clinic
เพราะว่าจากการดูรีวิว และบอกต่อๆ ว่าที่นี่คุณหมอเก่ง และเชี่ยวชาญด้านนี้
เราเลยตัดสินใจเข้าไปพบคุณหมอ คุณหมอให้คำปรึกษาที่ดีมาก  เลยเข้าทำในวันนั้นเลย
.... การผ่าตัดเป็นไปอย่างรวดเร็วมาก ใช้เวลาประมาณ  40 นาที กลับบ้านได้เลย
ระยพเวลารักษาตัวประมาณ 4 วัน ก็หายแล้วค่ะ
การผ่าตัดไม่ค่อยเจ็บนะค่ะ เจ็บแค่ตอนฉีดยาชา
หลังจากทำ คุณหมอจะมีผ้าสำหรับพันคาง เพื่อให้รักษารูปหน้าเอาไว้ และลดอาการบวม
ทำต่อเนื่องเป็นเวลาประมาณ 4 วันค่ะ

ปล.ส่วนเรื่องรอยแผลเป็น ยังมีเหลืออยู่บ้าง แต่เป็นด้ารในของแก้ม เลยไม่ทำให้เป็นปัญหาค่ะ

ภาพก่อน และ หลังการทำศัลยกรรมแก้ม

ภาพก่อน และ หลังการทำศัลยกรรมแก้ม

ภาพไขมันที่ได้จากการผ่าตัด

ภาพไขมันที่ได้จากการผ่าตัด

แก้มด้านใน

แก้มด้านใน

หลังทำ1วันค่ะ

หลังทำ1วันค่ะ

หลังทำครบ 3 เดือน

หลังทำครบ 3 เดือน
โพสต์ 2014-12-10 17:20:25 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะแต่ภาพน่ากลัวไปนิดนึงอ่ะคุณน้อง
ไม่ทราบว่าร่างกายจะสร้างไขมันที่เอาออกมาอีกหรือเปล่าคะ?
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้