ดู: 891|ตอบกลับ: 2

[Review] ...บทสรุปการลบรอยแผลเป็นที่ใบหน้า

[คัดลอกลิงก์]
เมื่อ 2 เดือนที่แล้วครับ ผมเป็นแผลเป็นจากอุบัติเหตุครับ เมื่อแผลแห้งหน้าผมก็เป็นหลุมลึกตามภาพเลยครับ

หลังจากนั้นตัดสินใจมาทำเลเซอร์เพื่อลบรอยแผลเป็นที่ผิวดีคลินิก ติดต่อนัดคิวที่สาขาชิดลมเป็นวันพุธครับ และได้เข้าพบคุณหมอกุหลาบประมาณบ่ายโมงครับ คุณหมอลูกค้าเยอะมากครับ ทั้งๆที่คิดว่าไปช่วงเวลาทำงานด้วยซ้ำ เมื่อจากถึงคิวก็เข้าพบคุณหมอ เล่าปัญหาต่างๆว่าผมไปทำมาที่ไหนอะไร ไม่หายแล้วยังแถมแผลเป็นรอยดำๆข้างๆมุมปากมาอีก ทั้งๆที่ผมก็แทบจะไม่โดนแดด แล้วผมก็บอกคุณหมอตรงๆเลยนะครับว่า ถ้าคิดว่าไม่หายอย่ารักษาผมเลยนะครับ ผมหมดมาเยอะครับ บอกเลยว่าเข็ด คุณหมอก็ส่องไฟที่หน้าผม จับๆบริเวณแผลแล้วคุณหมอก็แจ้งว่ารับรองหายค่ะ ถ้าไม่หายคุณหมอไม่คิดเงิน รักษาให้ฟรีๆเลย ผมเริ่มเห็นแสงสว่างเลยครับ หลังจากที่เป็นหน้าบากมานาน ละดันเป็นอยู่ข้างเดียว คุณหมอแจ้งว่าจะทำ Glodensem  ให้ผม ผมเลยรีบบอกคุณหมอว่าที่เก่าผม ที่เคยทำมาผมก็ใช้ตัวนี้นะครับผมไม่อยากเสียเงินฟรีๆอีกแล้ว มันไม่หายครับ คุณหมอบอกผมใจเย็นๆ ให้ลองรักษากับคุณหมอดูก่อนเค้าแจ้งผมว่าเครื่องเลเซอร์ชนิดเดียวกันแต่ประสบการณ์ของแพทย์ และการเชี่ยวชาญของแพทย์แตกต่างกัน หมอบอกแล้วว่าถ้าไม่หายหมอไม่คิดเงิน  ผมก็เลยตัดสินใจทำ คุณหมอแจ้งว่าทำ 3ครั้ง หลังจากนั้นผมก็ไปแปะยาชา รอ รอ รอ รอ ประมาณ 30นาที คุณหมอก็ได้ยิงเลเซอร์ รู้สึกเจ็บนิดๆ แต่เป็นความเจ็บที่ทนได้ครับ

นี่คือภาพล่าสุดของผมครับ ตอนนี้ผ่านไปประมาน 2 เดือนกว่าแล้วครับ ผลคือ ตอนนี้รอยดำที่มุมปากผมเริ่มจางลงแล้วครับแผลเป็นที่เป็นหลุมก็ตื้นขึ้นครับถ้ามองผ่านๆนี้แทบไม่เห็นครับ รอดูต่อไปนะครับผมจะนำรูปมาให้เพื่อนๆดูกันนะครับตอนนี้รู้สึกอยากขอบคุณผิวดีกับคุณหมอกุหลาบมากๆเลยครับ
โพสต์ 2015-7-27 22:28:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้