ดู: 3876|ตอบกลับ: 39
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

+++แอบมาโชว์ปากนิดนึง พอดีไปทำทั้งปากและตา ที่ ดีมอร์ คลินิก มา+++

[คัดลอกลิงก์]
ขอไปเปิดเผยเต็มหน้าเน้อออ แค่อยากอวดนิดๆ
ก่อนทำ

หลังทำประมาณ4-5วันจ้า

ตาไม่เอาลงนะ เดี๋ยวคนรู้จักมาเห็นเข้า 5555  แต่สวยอะ วันแรกๆ บวมเยอะเลย เพราะหมอใช้วิธีกรีดไขมันออกให้เลย ชอบมากๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ปกติก็สวยอยู่แล้วนะไปทำมานี้ยิ่งสวยเลยพอจะบอกได้มั้ยค่ะว่าทำเทคนิคอะไร
ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ สวยมากเรยคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-20 00:54:15 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทให้จ้า ตายังบวมๆอยู่หน่อย ปากก็ยังอีกนิดนึงนะ แต่ดูแล้วชอบมาก เลยขอโชว์เต็มเลยละกัน อิอิ อดใจไม่ไหว

นี่รูปก่อนทำจ้า

ชอบมว๊ากกกกกค่าาาาาาาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยจังค่ะ ตอนทำเจ็บมากมัยค่าา
ปากสวยมากครับ..ดูเปลี่ยนเยอะมากครับ
ตาสวยมากเรยคับ ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ
ปากสวยมากเลยค่ะ
สวยมากเรยอ่ะ!!ทามปากกับตาสองชั้นหรา..หน้าเปลี่ยนสวยมากเรยคับ
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-4 22:05:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แทมิน ตอบกลับเมื่อ 2014-12-25 14:38
ตาสวยมากเรยคับ ค่าเสียหายเท่าไหร่คับ

ค่าเสียหายนะ
ตา ทำมา 15000
ปาก 12500

รวมแล้วได้หน้าแบบนี้มา คุ้มโคตรๆๆค่าาาาา
สวยทั้งตาและปากเรยคะอิจฉา อยากสวยบ้าง
เราทำมาไม่เหนสวยแบบนี้เลย
เราทำมาไม่เหนสวยแบบนี้เลย
สวยทั้งตาและปากเลยค่ะ
ตาสวยคะ ทำมาเท่าไหร่คะ แวะมาอัพให้ดูบ่อยๆหน่อยนะตอนนี้เป็นไงมั่งคะ
กรี๊ด ชอบ ก่อนทำปากก็ไม่หนานะคะ เรากำลังจะทำที่นี่อาทิดหน้า ตื่นเต้นมากกก
น่ารักมากเลย ปากสวยดีนะค่ะ
เห็นแต่ปาก ตัวเองทำตาสองชั้นด้วยหรอ มิน่าร่ะหน้าเปลี่ยนเยอะเรย  สวยขึ้นมากเรยรุยาง
เห็นแต่รีวิวปาก ทำตาด้วยหรามิน่าสวยขึ้นเยอะเรย หน้าเปลี่ยนมากเรยรุยาง สวยๆ
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-3 18:48:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iceziecools ตอบกลับเมื่อ 2015-1-25 16:09
กรี๊ด ชอบ ก่อนทำปากก็ไม่หนานะคะ เรากำลังจะทำที่นี่อาทิดหน้า ตื่นเต้นมากกก

ทำมารึยังค่ะ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-3 18:48:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอมอส ตอบกลับเมื่อ 2015-2-2 00:23
เห็นแต่รีวิวปาก ทำตาด้วยหรามิน่าสวยขึ้นเยอะเรย หน้าเปลี่ยนมากเรยรุยาง สวยๆ

มีหมดแหละค่าาาา
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-2-9 18:27:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
iceziecools ตอบกลับเมื่อ 2015-1-25 16:09

ไปทำมารึยังนะคะ  มาอัพเดทให้ดูหน่อยนะคะ
ก่อนทำก็ดูสวยยุแล้วนะ พอหลังทำ ยิ่งสวยเข้าไปกันใหญ่....
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้