ดู: 6329|ตอบกลับ: 13

[เสริมหน้าอก] รีวิว ซิลิโคน300cc เสริมหน้าอก ฝีมือหมอแก้ว @เอเมด คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้ดิฉันมาอวดประสบการณ์การ เสริมหน้าอก กับเพื่อนๆค่ะ ต้องออกตัวก่อนนะคะว่า การ เสริมหน้าอก ครั้งนี้ เป็นการ เสริมหน้าอก ครั้งแรกในชีวิต เหตุผลที่ดิฉันตัดสินใจ เสริมหน้าอก เนื่องจาก ดิฉันเป็นคนที่มีหน้าอกที่หย่อนคล้อย ยานไม่ได้รูปทรง เลยตัดสินใจทำเพื่อปรับเปลี่ยนรูปทรงให้ดูสวยงามค่ะ

การเสริมหน้าอกในครั้งนี้ ดิฉันทำกับหมอแก้วที่ เอเมด คลินิกค่ะ ตอนแรกก็เลือกไว้หลายที่ แต่ก็ลงตัวที่นี่ เพราะอ่านรีวิวจากที่เพื่อนๆคนอื่นๆไปทำมาแล้วชอบมาก และได้รับคำแนะนำจากรุ่นพี่ท่านหนึ่ง บอกว่าคลินิกนี้ คุณหมอดูแลเอาใจใส่ดี นี่แหละเหตุผลทั้งหมดที่เลือกทำกับที่นี่ค่ะ

จากที่ได้ปรึกษากับหมอแก้ว ก็อยากได้หน้าอกที่มีขนาดใหญ่ แต่อย่างที่บอกด้วยความที่ดิฉันเป็นคนที่มีหน้าอกหย่อนยาน หมอแก้วจึงแนะนำให้เสริมหน้าอกด้วยซิลิโคน เพราะจะทำให้หน้าอกดูเป็นธรรมชาติที่สุดค่ะ

หลังจากที่นัดคิว ก็ถึงวันที่ได้นัดกับหมอแก้วไว้ค่ะ ดิฉันได้มีการเตรียมตัวมาพร้อมมาก พาเพื่อนไปช่วยขับรถให้ด้วยค่ะ กลัวว่าเมื่อทำเสร็จเรียบร้อยแล้วจะขับรถกลับไม่ไหว อิอิ ซึ่งขั้นตอนในการเสริมหน้าอก ตอนแรกดิฉันก็แอบกังวลนิดหน่อยค่ะ กลัวเจ็บมากๆ แต่เมื่อถึงเวลา หมอแก้วก็พยายามชวนคุย เพื่อให้เราผ่อนคลาย จากนั้นก็มีการฉีดยาชาและยานอนหลับให้ หลังจากนั้นก็หลับยาวๆเลยค่ะ อ้อ ... ลืมบอกไป หากเพื่อนๆคนไหนที่จะ เสริมหน้าอก และต้องให้ยานอนหลับ แนะนำให้งดทานอาหารมาก่อน เป็นเวลา 8 ชั่วโมงนะคะ เดี๋ยวจะเกิดอันตรายได้

แอบอึ้งกันเลยล่ะซิ อิอิ

ตื่นมาอีกทีก็เห็นการเปลี่ยนแปลงของตัวเองค่ะ ตอนแรกก็แอบอึ้งเล็กน้อย เห้ย แบบนี้เลยที่ต้องการ ดิฉันพอใจมากค่ะ ดีใจอยู่ได้ไม่นานก็หลับต่อ เพราะยังมึนๆเล็กน้อยจากฤทธิ์ยานอนหลับ พักฟื้นอยู่ประมาณ 45 นาทีพอดีขึ้นก็จ่างเงิน รับยา และกลับบ้านได้ค่ะ

หมอแก้วแนะนำให้พยายามนวดหน้าอกตัวเองอยู่บ่อยๆ เพื่อให้หน้าอกดูสวยเข้าที่ และดูเป็นธรรมชาติมากที่สุด พยายามนอนหมอนสูงๆ เพื่อลดอาการบวมช้ำ งดทานวิตามินและยาจำพวกแอสไพรินค่ะ อ้อ ... ต้องทานยาที่หมอแก้วให้มาอย่างสม่ำเสมอด้วยนะคะ ตัวยาเป็นยาที่ช่วยในเรื่องลดอาการช้ำ บวม อักเสบค่ะ ซึ่งจะบอกว่าช่วยได้มากเลย เพราะจะเห็นได้ว่า หน้าอกดิฉันมีอาการช้ำลดลงอย่างเห็นได้ชัดค่ะ มันดีจริงถึงบอกต่อ 555

ตอนนี้หน้าอกเริ่มเข้าที่แล้วนะคะ อาการช้ำ บวม ก็ลดลงไปจนดูเป็นปกติแล้วค่ะ

หลังจากนี้จะไปพบหมอแก้วอีกครั้งค่ะ เพื่อนัดดูความคืบหน้า ส่วนเรื่องของขนาดและราคา หลายคนคงสงสัยว่า ดิฉันถอยหน้าอกใหม่มาขนาดและราคาเท่าไหร่ จุดนี้ตอบได้เลยค่ะ ดิฉัน เสริมหน้าอก ขนาดข้างล่ะ 250 CC ค่ะ ซึ่งตอนที่ทำ มีโปรโมชั่น แถมฟรีอีก 50 CC (รวมเป็นข้างละ 300 CC นะคะ ^_^) ส่วนราคาก็อยู่ที่ 130,000 บาทค่ะ ราคาแพงแต่คุ้มค่ามากค่ะ เพื่อนๆคนไหนที่อยากเสริมหน้าอก หรืออยากทราบข้อมูล สอบถามได้นะคะ ยินดีตอบทุกคำถามจ้า
โพสต์ 2014-12-15 13:54:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขนาดใหญ่มากเลยค่ะ
โพสต์ 2014-12-18 17:14:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอดูรีวิวอีกนะคะ ตอนเข้าที่แล้ว
โพสต์ 2014-12-18 17:34:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห้ ดูตึงมาก เลยเนอะนี่
โพสต์ 2014-12-18 19:06:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอยยยยยยยยยยย 300 cc ทำไหมมันใหญ่มากเลย ค่ะ
โพสต์ 2014-12-18 20:26:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นั้นสิ 300cc ได้มา บะหึ้ม!!!!! โอ้ว...ใหญ่ดีจัง

รีวิวให้ดูเพิ่มหน่อยนะคะ อยากเห็นรูปก่อนทำด้วยค่ะ

เพราะเราก็มีปัญหาอกหย่อนคล้อย เพราะมีน้องเหมือนกัน
โพสต์ 2014-12-19 15:11:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนนมจะสูงไปหน่อยใช่มั๊ยค่ะ ของเราทำ 380 ซีซี คล้อยมากค่ะ
โพสต์ 2014-12-19 15:11:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เหมือนนมจะสูงไปหน่อยใช่มั๊ยค่ะ ของเราทำ 380 ซีซี คล้อยมากค่ะ
โพสต์ 2015-1-14 11:32:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขุ่นพระ หน้าอกใหญ่มากกก
ก่อน เสริมหน้าอก เป็นคนมีหน้าอกอยู่ก่อนแล้วด้วยป่าวค่ะ
ถึงทำให้เสริมหน้าอกมาใหญ่มากด้วยทั้งๆ ที่ เสริมมาแค่ 300CC สุดยอด เห็นแล้ว อิจฉา
โพสต์ 2015-1-15 10:25:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อื้มหืมมม....หน้าอกหน้าใจ คัพเว่อร์ค่ะ
โพสต์ 2015-1-19 14:02:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเสริมมา 460 cc ยังเล็กยุเลยคร่าแอบนอยยย และอยากเปลี่ยนละค่ะ มันดูเล็กมากอาจเป็นเพราะเราตัวใหญ่ และสูงค่ะ เราสูง 169 หนัก 60 แต่ 460cc มันช่างกระจุ๋มกระจิ๋มสำหรับเราเหลือเกิน กลุ้มใจมากๆเลยคร่าตอนนี้ทำมาได้ 3 วันละค่ะ
โพสต์ 2015-2-5 17:54:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกหน้าใจใหญ่มาก สุดยอด แต่เหมือนจะน้องนมสูงไปนิดนะ
โพสต์ 2015-3-11 13:10:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราจองดูดไขมันกับที่นี้ไปแล้ว เราก็แอบถามราคานมเหมือนกัน เซลล์บอก79000 ได้ทุกขนาดเลยซิลิโคนยุโรบ ทำไมราคาต่างกันเยอะจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้