ดู: 634|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] มีปัญหา ผิวหน้า เป็นสิว แนะนำหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หน้าเราไม่ค่อยมันนะคะ เเต่ทำไม หน้าเราสิวเยอะจัง ทั้งรูขุมขนก็กว้างๆ!! ดูแลรักษาดีปกติค่ะ เเต่เหมือนตื่นมาวันใหม่ มันก็ขึ้นมาใหม่อีกเรื่อยๆ เราก็หมั่นเคี่ยวก็เเกะซิคะ!!...นั่งทำงานที่ห้องแอร์ ทั้งวันไม่ค่อยได้ ออกไปเจอ แดด ลม มลพิษ เท่าไหร่ มันกิดจากสาเหตุอะไร อ่ะ เจลที่ว่าดี เเต้มสิวว่าหาย  ก็ซื้อมาใช้  ก็เหมือนเดิมค่ะ ใครพอมีวิธีไหน ช่วยเเนะนำหน่อย ค่ะ ผิวก็ไม่ค่อยชุมชื้นด้วย ....

ช่วยเเนะนำหน่อยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้า

ติดตามด้วยค่ะ รักษาที่ไหนที่ว่าดีก็ไปมาเยอะ แต่ก็ไม่หายตามที่รีวิวค่ะ
แนะนำว่าไปปรึกษาคุณหมอที่ยศการคลินิกค่ะ
จะได้ทราบว่าผิวเป็นผิวแพ้ง่ายหรือป่าว แล้วต้องดูแลผิวยังไง
เราว่าไปหาดีกว่าซื้อยามาทาหรือครีมบำรุงมาใช้เอง
เดี๋ยวเกิดเป็นหนักมาจะไม่คุ้มค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-12-6 10:00:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
montas ตอบกลับเมื่อ 2014-11-28 16:49
แนะนำว่าไปปรึกษาคุณหมอที่ยศการคลินิกค่ะ
จะได้ทราบว ...

ขอบคุณมากค่ะ เด๋ว เขาเว็บหาข้อมูลอีกที ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้