ดู: 1261|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวฉีดฟิลเลอร์ เสริมหน้าอก 150 cc โปร 69000 จร้า

[คัดลอกลิงก์]
ดีจร้าทุกคน วันนี้มารีวิวฉีดฟิลเลอร์เสริมหน้าอกค่ะ ไปทำที่Amed Clinic มาดีมากๆเลยอยากเอามาแชร์จร้า

ก่อนอื่นขอเล่าเรื่องตัวเองแปป คือ เราอ่ะเป็นคนตัวใหญ่ ตัวอวบๆ แต่หน้าอกแบนมาก หลายคนอาจจะเคยเห็นแต่คนที่แบบอวบอ้วนแล้วหน้าอกใหญ่ใช่ปะ ของเราไม่เลยจร้า อ้วนแต่ตัวไม่ออกนมเลย พอดีกับมีลูกด้วย ตอนแรกก็ว่ามันใหญ่ขึ้นนะ แต่พอผ่านไปหลายปี หายไปไหนหมดไม่รู้ แบนมาก แถมหัวนมก็ไม่สวย เลยอยากไปเสริมหน้าอกให้ใหญ่ขึ้น ตอนแรกก็คิดอยู่ว่าจะใส่ซิลิโคนดีมั้ย แต่ไปๆมาๆ ก็ฉีดฟิลเลอร์เอาดีกว่า เพราะไม่อยากเสียเวลาพักฟื้นนาน ฉีดปุ๊บใหญ่ปั๊บ เลยลองหาข้อมูลตามเน็ตดู มีคนมารีวิวเยอะแยะเหมือนกัน ก็ลังเลอยู่หลายที่แต่สุดท้ายก็เลือกที่ Amed Clinic เพราะมีคนมารีวิวเยอะ ดูน่าเชื่อถือ แล้วก็ปลอดภัย มีบริการเสริมความงามครบสูตร เรากะว่าไปเสริมเรื่องขนาดหน้าอกให้ใหญ่แล้วก็อาจจะลองปรึกษาหมอให้ตกแต่งหัวนมเพิ่มเติมด้วย

ก่อนทำก็มีปรึกษาแฟนนะ ตอนแรกเค้าก็ไม่ให้เพราะกลัวว่าจะมีปัญหาทีหลัง แต่สุดท้ายเค้าก็โอเค ดีใจมากอ่ะจะได้ทำซะที อยากทำมานานตั้งแต่ก่อนมีลูกแล้ว รอลูกโตถึงได้มาคิดอีกทีว่าจะทำไม่ทำ พอเราคุยกะแฟนตกลงกันได้ อีกวันก็ไปหาหมอที่คลินิกเลย ไปปรึกษาหมอก่อน เพราะเราไม่รู้ว่าควรฉีดเท่าไหร่ยังไงดี ก็ไปAmed สาขาทองหล่อเพราะใกล้สุดละบ้านเราอยู่แถวๆศรีนครินทร์ เข้าไปคือคลินิกสวยมากดูอลังการ นั่งรอแป๊บนึงก็ได้เข้าไปคุยกะหมอ ชื่อหมอแก้ว หมอชื่อดังของAmed Clinic เลยจร้าเพราะเค้าเคยทำหน้าอกให้ดาราดังๆหลายคน หมอเป็นกันเองมาก เราก็ปรึกษาว่าจะฉีดเท่าไหร่ดี หมอก็แนะนำว่าฉีดไม่ต้องเยอะ ข้างละ 100 cc ก็พอ แถมตอนนั้นมีโปรโมชั่นพอดี เสริม 100 cc จะได้ฟรีอีก 50 cc ก็เลยเป็น 150 cc/ข้าง ในราคาแค่ 69000.- ถือว่าคุ้มนะ เพราะที่คุ้มอีกคือ ได้เลเซอร์หัวนมชมพูด้วยแหละ แบบกรี๊ดดดมากกก เพราะฟรี!!! คำเดียว ก็คุยไปมาตกลงนัดเวลาเป็นอีกอาทิตย์นึงแล้วก็กลับบ้าน

ผ่านไปอาทิตย์นึงก็กลับไปที่คลินิกตามนัด ตอน11โมง ตื่นเต้นนิดหน่อยเพราะอยากทำมานานแล้ว ตอนแรกหมอก็ทายาชาที่หน้าอก ซักพักเราก็เริ่มชาละ หมอก็ฉีดฟิลเลอร์ให้ ใช้เวลาประมาณ ชั่วโมงกว่าๆ แล้วหมอก็นวดคลึงหน้าอกให้สวยได้รูป ก็เสร็จละ ออกมาเป็นแบบนี้เลย
ปล.ต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่มีรูปก่อนทำ เนื่องจากมันแบนมากไม่กล้าออกสื่อ 555

บอกเลยว่าปลื้มใจมากกับหน้าอกใหม่มาก คือมันตึงกระชับ สวย แถมขนาดโอเคไม่ใหญ่เกินไปเป็นธรรมชาติ เหมือนเพิ่งจะย่างเข้าสู่วัยรุ่น ฮ่าๆ เรายิ้มหน้าบานกลับบ้านเลย ถึงบ้านแฟนก็ชม คิดถูกแล้วที่ทำ พอใจมาก ในความคิดคือเหลือแต่หัวนมเนี่ยแหละที่น่าเกลียดมากอยากไปตกแต่งให้สวยกว่านี้ ถึงไม่ได้โชว์ใครแต่แบบก็อยากสวยอ่ะนะ โชว์แฟนตัวเองนี่แหละ ฮ่าๆ เหลือแค่ต้องทำตามที่หมอแนะนำคือหลังจากทำฟิลเลอร์ต้องนวดหน้าอกเบาๆก่อนนอนให้ทรงสวย แล้วก็ใส่ชุดชั้นในแบบสปอร์ตบรา และงดดื่มแอลกอฮอล์ประมาณเดือนนึง แค่นี้เอง สบายมากค่ะ อ๋อ...ลืมบอกค่ะคุณหมอก็มีการจ่ายยามาให้ทานด้วยนะ
ตามรูปเลยค่ะ ก็จะมี....

- ยาฆ่าเชื้อ ซึ่งทางเจ้าหน้าที่แนะนำให้ทานจนกว่าจะหมดก่อนอาหาร
- ยดลดบวม ทานจนกว่าจะหมดเช่นกันค่ะ อันนี้จะทานหลังอาหาร
- และ ตัวยาสุดท้ายเป็น ยาแก้ปวด อันนี้จะให้ทานก็ต่อเมื่อรู้สึกปวดๆตึงๆ นะคะ จะทานหลังอาหาร ว

ใครที่อยากเสริมหน้าอกด้วยการฉีดฟิลเลอร์แบบเรา แนะนำให้ไปที่Amed Clinic เลยจร้า ของเค้าดีจริงๆนะ คุณหมอแก้วก็น่ารักเป็นกันเองมากๆ เราคอนเฟิร์มเลยจร้า
จขกท ผิวสวยมากค่า เราแนะนำเสริมซิลิโคนดีกว่าค่ะ ราคาถูกกว่าด้วยค่ะ หรือไม่ใกล้เคียงกัน ทรงจะสวยกว่านะคะ พักฟื้นไม่นานหรอกค่ะ แค่ช่วง 2-3 วันแรกที่นอนราบแล้วจะลุกขึ้นเองไม่ได้ นอกจากคนที่ซิตอัพเก่งๆ อาจจะสบายตรงนี้ แต่ก็นอนแบบนั่งแทนก็ได้ค่ะ ก่อนเราทำหน้าอก เราเครียดและกลัวมากกกก ตัวสั่นเลยตอนก่อนทำ เพราะคิดว่าต้องเจ็บมากๆ แต่จริงๆ แล้วไม่เจ็บเลยค่ะ รถสิบล้อทับนั่นไม่จริงเลยค่ะ ทำคางเจ็บกว่าค่ะสำหรับเรา หน้าอกทำแล้วมีความสุขที่สุดค่ะใส่อะไรก็สวย ถ้ารู้ว่าชิลแบบนี้เราคงทำตั้งนานแล้ว
แนนเพิ่งไปเสริมมาค่ะ 435CC. ราคาใกล้เคียงกันเลย  เสริมจะอยู่ได้นานกว่านะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้