ดู: 2987|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำมาแร้วค่ะ..สวยงามคลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ
หลังจากที่ตัดสินจัยอยูาพักนึงลังเลว่าจะทำที่ไหนดีระหว่างคุนหมอพีระซึ่งพี่สาวเคยทำ
คุณหมอพีระน่ารักมากดาร์ก้อเคยพอมา..กับอีีักที่นึงที่สวยงามคลีนิคเพื่อนพี่สาวก้อทำมาสวยดี
เลยโทหาทั้งสองที่แต่ว่าคุณหมอพี่ระมีคิวยาวแต่ว่าดาร์ใกล้เปิดเทอมแร้วเลยม่ายมีเวลา
แระก้ออยากทำด้วย..กัวจะหมายม่ายทันก่อนเปิดเรียน

เลยตัดสินจัยทำที่สวยงามคลีนิคที่แรกก้อกัวเพราะเป็นคนที่กัวเข็นมากแต่พอด้ายปัยทำมาก้อม่ายค่อยเจ็บเท่าไหร่
คุณหมอมือเบามากหรือว่าม่ายรุเพราะตัวเองสลบอยู่..ก้อม่ายรุ..ทำเร็วมากพี่สาวนั่งรอยังตกจัยเลยว่าเส็ดเร็วมาก

พึงปัยทำมาเมื่อวัน อาทิตย์ที่23 พ.ค.53..ที่ผ่านมา..นี่ก้อประมาณ 4 วัน แร้ว
นี่ก้อเริ่มจะหายดีแร้สค่ะแต่ยังเหลืองๆๆอยู่เลย

แต่ดูน่าตัวเองที่รัยนึกว่าจมูกสิงโตมันยังม่ายค่อยเข้าที่
ถ้าหายดีแร้วดาร์จะเอารูปมาลงห้ายดูนะค่ะ

ขอคุณค่ะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-5-28 17:30:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รู้กันบ้างป่าวค่ะว่าที่สวยงามอ่ะเขามีคุณหมอกี่คน
อยากเห็น รูป มากมายค่ะ กำลังจะไปทำกะคุนหมอ กิตติศักดิ์เลยอยากทราบว่าคุนหมอทำสวยไหมค่ะ ^^ จะรอดูรูปน่ะคร่า คนสวย
ขอดูรุปด้วยนะคะ  รอให้หายบวมก้ได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

แล้วจะรอดู
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้