ดู: 1663|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] อยากหน้าเรียวมีคางนิดๆค่ะ เเต่ตอนนี้กำลังกลุ้มว่าจะทำคางหรือ ฉีดคางดี ยังไม่เเน่ใจ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nipapron เมื่อ 2014-11-11 11:11

หวัดดีค่ะ เรากำลังหาข้อมูลการทำศัลยกรรม ค่ะ...

เข้าเรื่องเลยนะคะ

ค่ะเราอยากหน้าเรียวและให้มีคางนิดๆ กำลังพอสวย เลยกำลังกลุ้มใจว่าต้องทำไง ระหว่างทำคาง เลย กับการฉีดคางเลย
อันไหน จะดีกว่ากัน เเละ ปลอดภัยกว่ากันค่ะ เลยอยากสอบถามผู้ที่เชี่ยวชาญ ที่เคยๆ ทำมาน่ะค่ะ  ที่เคยมีประสบการณ์เคยทำ
มาก่อนว่าเป็นอย่างไรบ้าง ช่วยแนะนำทีค่ะ

อยากสวย ยังไงก็ขอคำแนะนำด้วยนะคะ.  อิอิ

ขอบคุณคะ

เราหน้าแย่ ใหญ่มากเข้าไปดูเราซิ เปลี่ยนจริงเรียวจริง ไม่มีตัดต่อ

ที่ประชาอุทิศ29 เบอหมออันนนี้ต้องโทรไปถามเองนะ เพราะแต่ละคนไม่น่าจะเหมือนกัน

028729881-2  

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้