ดู: 4319|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวก่อน-หลังเสริมจมูก คุรหมอพัลภา พิษณุโลก

[คัดลอกลิงก์]
..สวัสดีสมาชิกชาวดั้งโด่งทุกคนนะค๊าาา
เราชื่อ "ใบเฟิร์น" อายุ21ปี จมูกเราแหมบมาก สั้นด้วย เนื้อจมูกก็น้อย เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า อิอิ
เราเสริมจมูกกับคุณหมอพัลภา จ.พิษณุโลก เป็นซิลิโคนอเมริกา(แบบนิ่ม)
คุณหมอใจดี น่ารัก เราเข้าไปปรึกษาคุณหมอและก็ตกลงทำ และก็จ่ายค่ามัดจำไว้1000บาท

v
v
v
อันนี้เป็นรูปก่อนที่เราจะทำจมูกค่ะ

พอถึงวันที่ทำแอบตื่นเต้นเล็กน้อย แต่ไม่ค่อยกลัวเท่าไหร่ 555555555
ไปถึงคลินิก พนักงานก็ให้ไปล้างหน้าค่ะ แล้วก็มานั่งรอคิวแปปเดียว
--- วันนั้นเราโดรฉีดยาไป6เข็ม แบบว่าเจ็บนะ 5555 น้ำตาไหลเลย
หมอก็เหลาซิลิโคลนข้างๆที่เรานอนนั้นแหละ เหลาไปวัดกับจมูกไป
ตอนทำไม่นานเลย10นาทีได้มั้ง แต่นานตรงรอหมอเหลานี่แหละ (นอนจนเกร็ง)
พอเริ่มทำเข้าจริงๆ มันชาไปหมดไม่รู้สึกเจ็บเลย แต่ความรู้สึกรู้นะว่าหมอกำลังทำอะไร
ในใจตอนนั้นคิดว่าจะตายมั้ย55555  มันน่ากัวอ่าา เสียวมากเลยด้วย

พอทำเสร็จแล้วเรามึนๆนิดๆออกไปรับยาหน้าห้องแล้วก็รีบมากลับบ้านมาดูแลรักษากันต่อไป

เราโชคดีมากเลยที่จมูกไม่บวมไม่ช้ำมากจนเกินไป  อาจเป็นเพราะคุณหมอมือเบาก็ได้
และอีกอย่างคือจมูกเราโด่งได้ไม่มาก เพราะนื้อจมูกมันน้อย ได้แค่นี้เราก็ภูมิใจและ 5555555
ขอบคุนที่อ่านจบนะค่าาา ..สวีสดีค่ะ

พี่ค่ะมีไลน์มั้ยค่ะอยากคุยก่ินตัดสินใจค่ะ เล็งคลินิคนี้ไว้
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ราคาตอนนี้ที่คลินิกคุณหมอพัลลภา มี 12000 กับ14000 ค่ะ
นิ่มปานกลางกับนิ่มมาก ซิลิโคนนะ เราก็เข้าไปปรึกษามาค่ะ วันที่ 11 นี้จะมัดจำจองทำล่ะ
คุณหมอคุยดีค่ะ ก็ดูมาสักพักมั่นใจล่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้