ดู: 3009|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกให้อึ๋มกว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีตอนเย็นๆค่ะ จะมารีวิวเสริมหน้าอกค่ะ จากเดิมที่ค่อนข้างใหญ่อยู่แล้ว ก็ไปอัพให้ใหญ่ขึ้นมาอีกค่ะ
หลายๆคน คงจะถามว่าจะทำทำไม ตอบเลยว่า สนองneedตัวเองค่ะ 55 ชอบหน้าอกใหญ่ๆ ค่ะ ดู sexy

ทำกับคุณหมอที่หลายๆคนคงคุ้นชื่ออ่าค่ะ คุณหมอชาติชาย คลีนิกย่านทองหล่อค่ะ ในรีวิวสวยๆเยอะ ดีค่ะ

ก่อนทำนะค่ะ

หลังทำค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ใส่ไปเท่าไรค่ะเน๊ยยยยย  
เราว่าก่อนทำสวยกว่านะคะ หลังทำมันดูข้างต่ำข้างสูงหรือเป็นเพราะการนั่งอ่ะคะ
ถ้าเป็นตามรูปจริง ไปเอาออกเถอะคะ ขอร้องงงงงง  มันเบี้ยววววเฟ่อๆ และก็ไม่เห็นความแตกต่างว่าไซส์ใหญ่ขึ้นด้วยยยย  
คิดว่าเบี้ยวเหมือนกันค่ะ แล้วดูหน้าอกห่างกันมากด้วย
ของเดิมสวยกว่าเยอะเลย
ทำที่ไหนเหรอคะ จะได้ไม่ไปทำ
ดูเหมือนเบี้ยวนะคะ
อันนี้ไม่ผ่านอย่างแรงค่ะ!!! ของเดิมสวยอยู่แล้ว พยายามนวดให้ทรงสวยๆด้วยนะคะน่าจะช่วยได้
ใหญ่มาก เลยค่ะ ทำไปเท่าไหร่ค่ะเนี้ย!!
บอกที่ทำด้วยนะคะ แบบเดิมสวยกว่าค่ะ
คือ อยากจะบอกว่ามันร่องมันห่าง แล้วนมมันต่ำ ดูแปลกๆ ค่ะ
ก่อนทำก็อึ้มแล้วนะ พอทำแล้วไมทรงแปลกๆ
เรามองว่าเบี้ยวเหมือนกันค่ะ
ทำไมทรงดูแปลกๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้