ดู: 9532|ตอบกลับ: 47
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่กับคุณหมออานนท์ที่เมโกะ ปลื้มสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nicha_555 เมื่อ 2014-10-30 14:16

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อน ชื่อ นิชาสิริ นะคะ เราทำจมูก กับคุณหมออานนท์ที่เมโกะคลินิก ที่ตัดสินใจทำที่นี่เพราะมีคนแนะนำมาหลายคน และคุณแม่ก็เชียร์ที่นี่เป็นพิเศษด้วยค่ะ คุณแม่บอกว่าที่นี่มีชื่อเสียงมานานแล้ว คุณแม่รู้จักที่เมโกะตั้งแต่คุณแม่ยังสาวๆอยู่เลย อิอิ เราเลยยิ่งมั่นใจกับที่นี่มากขึ้นไปอีก เพราะคิดว่า เอาน่า !!! เชื่อผู้ใหญ่น่าจะดีแหละ… เราเลยตัดสินใจโทรจองคิวทันทีเลย มาดูรูปก่อนทำกันเลยค่ะ ออกจะสยองนิดนึงนะคะ ทนดูกันหน่อยน้า

หลังทำค่ะ ปลื้มมาก

มาดูรูปเปรียบเทียบกันแบบชัดๆเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

สวยขึ้นมากค่ะ
ค่่าเสียหาย เท่าไหร่ค่ะ
น่ารักขึ้นมาทันทีเลยค่ะ
ศิษย์คุณหมอเดียวกันเลยค่ะ สวยถูกใจมากกๆๆ
สวยขึ้นมากๆเลย
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมากเลยค่ะ
ทำตาอีกหน่อยนะ  ...เป๊ะเลย
หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยสุดยอดด  
ตาตกเหมือนเราเลยอะคะ แต่หลังทำดูตายกขึ้นเลยอะคะ ทำตาด้วยหรือเปล่าค่ะ?
สวยมากเลยค่ะ
สวยและน่ารักขึ้นมากเลยจร้า
สวยมากเลยหน้าคมขึ้นเยอะเลย
ต่าใช้จ่ายเท่าไหร่ค่ะ
สวยและน่ารักขึ้นมากๆๆเลยย
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ
ห้นาเปลี่ยนเยอะมากเลย สวยยเลย
สวยมากเลยครับ
ทรงสวยเลย น่ารักขึ้นมากด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้